If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 4 của 4

Gửi lời kính chúc mừng xuân Quý Tỵ 2013 đến toàn thể anh em Xperia - by Skudo101!!

happy new year 2013
    một năm qua làm moderator ở diễn đàn se-cafe cũng trôi wa nhanh thật nhỉ, năm vừa qua điều mình đáng tự hào nhất có lẽ là thành công của sony khi đã chính thức mua lại sony ericsson và mới đây là sự xuất hiện của xperia z đã đem lại cho chúng ta rất nhiều lạc quan khi chính ngài chủ tịch hirai đã lên tiếng năm 2013 sẽ là năm sony bước vào thương trường cạnh tranh smartphone với các dòng máy của samsung, htc cũng như apple.​ ​​ ​riêng mình thì từ những ngày chập chững build/cook rom cho x8/w8 rồi arc/arcs và mới nhất là xperia s và ion, tuy nhiên vẫn có những điều mình chưa thật sự hài lòng khi không thể đi hết đoạn đường phải bỏ dở nửa chừng những bản rom còn chưa hoàn chỉnh - chẳng hạn như xperia arc - đó là điều hơi đáng tiếc, mình cũng hy vọng anh em sẽ bỏ qua nha.​ ​mình là người việt nam nên rất hiểu tâm lý của anh em ở việt nam - tầng lớp học sinh có - sinh viên có - tri thức có và giàu ngèo cũng có - nhưng chúng ta đâu phải ai cũng có điều kiện để có thể thay đổi liên tục những dòng xperia mới trên cả chục triệu. hiện nay mình đang xài ion những vẫn cố gắng để build những bản rom cho xperia s dù phải gặp khó khăn đi mượn máy để nhằm đem lại những trải nghiệm, những cái hay, tinh tuý nhất trên xperia cho anh em để không phải nhàm chán vì những công nghệ cũ hay những anh em không có điều kiện để đổi điện thoại nhưng vẫn có thể trải nghiệm. năm nay mình sẽ cố gắng dù bận rộn trong công việc hay cuộc sống nhưng vẫn sẽ tranh thủ thời gian để cho ra những bản rom thật chất và thật lôi cuốn cho anh em nha!​ ​và nhân dịp năm mới mình cũng xin gửi lời kính chúc đến toàn thể anh em xperia và ban quản trị ở 3 forum lớn ở vn: ********** , sonyviet.vn và vnsony.com 1 năm mới thật vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình, bạn bè và người thân, và những em siêu mẫu xperia sẽ đem lại những bức ảnh thật tươi, thật xinh trong những ngày đầu năm mới. và điều mình hy vọng là toàn thể anh em ở 3 diễn đàn cũng đừng có những lời comment cũng như phàn nàn so sánh về các bài viết chất lượng hay không ở 3 forum - 1 khi mình đã đam mê công nghệ, những gì hay, đẹp thì mình nghĩ thay vì những lời phàn nàn nhận xét đó thì anh em nên thành 1 khối đoàn kết để tạo nên 1 cộng đồng sony xperia ở vn càng ngày càng rộng lớn và phát triển mạnh mẽ hơn nữa cũng như cộng đồng xperia trên thế giới nói chung nhé!!

by skudo101

chúc mọi người có một năm mới an lành và hạnh phúc bên gia đình và người thân! :x3:

happy lunar new year và chúc mọi người 1 năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý, phát tài phát lộc và sống lâu trăm tuổi để còn thấy được những siêu phầm xperia sau hàng chục năm nữa :d

năm nay bắt đầu tập root máy,mod chúc thật khí thế.like cái!!!!