If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80
    phiếu trống . thật sự là một vài bức ảnh khá đẹp nhưng ko khớp chủ đề lắm. ko lẽ cứ up 1 cái ảnh lên là okie sao?

bức ảnh số 8 có ý nghiã thiệt . e bầu chọn cho số 8 . hj

Trích dẫn Gửi bởi kul
    nhận xét tý mà chẳng biết gì cũng nhận xét :d
    1 : ảnh chụp màu sắc tốt , nhưng chưa chọn được điểm nhấn , nếu bạn chụp macro vào bông hoa thì sẽ ok hơn ! chứ ntn nhìn sẽ bị rối mắt
    2 : đây là 1 android phone :d phong cảnh đẹp nhưng ảnh chưa đc đẹp lắm , với lww mình có thể làm hơn thế :d
    3 : bức ảnh có nội dung , góc chụp rất đẹp , nhưng nước ảnh chưa được tốt , nếu chụp nhiều tấm tinh chỉnh kĩ thì sẽ rất okie
    4 : anh này giống tấm 3
    5 : 1 tấm macro với rất nhiều ý nghĩa , nhưng bạn lấy góc chụp hơi hẹp nên cảm giác bức ảnh hơi bị gò bó , nếu đưa máy ra xa 1 chút ( lấy góc rộng hơn toàn bộ các ngôi mộ ) thì ok hơn , nhưng thế này là đạt tiêu chuẩn rồi :d
    6 : giống 3,4
    7 : ý tưởng hay :d
    8 : cảm giác như bạn chụp bị ngược ) chắc chim bay nhanh quá ko kip chụp --> ý tưởng hay nhưng thực hiên chưa tốt
    9 : :| 1 cái cần câu
    10 : nhìn khá lạ mắt :d , kĩ thuật chụp khá cao , chắc là 1 tay chơi se chuyên nghiệp :d

---> sẽ vote cho ............ 5
    bác add yahoo e nhé.:-c học hỏi thêm chút kinh nghiệm chụp hình bằng androi. thực sự mới sắm nên chưa đụng chạm gì em nó cả. chưa biết phá gì ^^

Trích dẫn Gửi bởi mochuothp
    quyết định bỏ phiếu trắng )
    thế này thì thiệt thòi cho anh em quá~! :->~~

tiếc quá hôm trước mình không kịp dự thi

ít nguoi comment vote nhi. hinh nhu khong may ai quan tam thi phai. thong cam. e dang online bang dt...cn.

sao ko vote nhiều nhiều mà spam nhiều vậy

bức hình chiếc máy bay và cột cờ nếu tác giả hạ thấp máy và hướng ống kính lên+khung hình đứng để loại bỏ tán lá xoè ra thì sẽ đẹp hơn chăng?

@@.. bài của mình nó mất tiêu đâu rồi... zzz. thật là khó hiểu. thôi ngậm ngùi bình chọn cho các bài khác thôi @@

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    nói về chủ đề cuộc thi thì bức số 8 ,mặc dù nội dung không có gì độc đáo nhưng sát chủ đề nhất.

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối