If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 67
    hôm nay chụp được 1 ảnh thế là tung tăng lên đây dự thi, ai dè hết date từ lâu người ta về hết trơn =)) lỡ rồi ghé qua vote cho ms13 luôn, thấy khá ấm áp mà cũng may là mình ko dự thi vì ảnh ở trên toàn ảnh chất lượng đẹp quá trời, thui đợi dịp tết vậy :d

đề nghị admin để thêm tiêu đề(nếu có)của mỗi ảnh dự thi.

Trích dẫn Gửi bởi fox
    về việc tiêu đề, btc sẽ bổ sung cho cuộc thi sau, cho thêm một dòng thông tin trong mẫu đăng ký dự thi... keke

còn việc bình chọn nhiều ảnh thì nhiều khi có người đánh hết từ trên xuống dưới. với btc cũng muốn mọi người chọn ra 1 bức mà mọi người thấy tâm đắt nhất ah :d (việc này chắc phải hội ý lại, nhưng nếu có cho phép chọn nhiều ảnh thì sẽ bắt đầu cho cuộc thi sau, vì cuộc thi này đã bắt đầu bình chọn rồi... hehe )
    vậy người dự thi sẽ gửi bổ sung tiêu đề cho btc àh? tại lúc trước ko thấy nhắc đến nên chỉ đính kèm file ảnh thôi!

Trích dẫn Gửi bởi dbt123
    mình vote tấm 9. tấm 1 ảnh đẹp, tác giá muốn gửi gắm điều gì đó đến đọc giả, tuy nhiên chưa làm toát lên cái lạnh giá của mùa đông cũng như hơi ấm tình người. tấm 10 làm đc điều đó nhưng góc chụp lại cực dở, chảng có chút gì gọi là nghệ thuật. mình cũng thích tấm chú bộ đội nhưng lên bàn cân thì lại nghiêng về "2 đứa trẻ"
    mùa đông trên mỗi vùng miền khác nhau nên nhiệt độ khác nhau,vì vậy người ta ăn mặc y phục cũng khác nhau.(vd mùa đông ở miền nam hoa phượng nở đầy trời,người ta đi tắm biển...ngược lại ngoài bắc lạnh co ro,mặc nhiều áo ấm...)không nên đánh giá cục bộ bạn ạ.
    tất cả những ảnh dự thi đều được chụp vào mùa đông nên ai nói không liên quan đến mùa đông thì không đúng rồi nhé!:d

Trích dẫn Gửi bởi levni
    mùa đông trên mỗi vùng miền khác nhau nên nhiệt độ khác nhau,vì vậy người ta ăn mặc y phục cũng khác nhau.(vd mùa đông ở miền nam hoa phượng nở đầy trời,người ta đi tắm biển...ngược lại ngoài bắc lạnh co ro,mặc nhiều áo ấm...)không nên đánh giá cục bộ bạn ạ.
    tất cả những ảnh dự thi đều được chụp vào mùa đông nên ai nói không liên quan đến mùa đông thì không đúng rồi nhé!:d
    chuẩn luôn nè..... công nhận tháng này nhiều ảnh ghê ^^
    lên top nào............................ :d

Trích dẫn Gửi bởi _hoacongtu_
    vậy người dự thi sẽ gửi bổ sung tiêu đề cho btc àh? tại lúc trước ko thấy nhắc đến nên chỉ đính kèm file ảnh thôi!
    vì lần này nếu cho gửi bổ sung tiêu đề thì sẽ có ảnh có ảnh ko :-s vậy nên chắc là bắt đầu từ tháng sau sẽ đưa phần tiêu đề + lời bình ảnh vào form đăng ký luôn bạn ah

cái ảnh 01,13 nhìn cái biết của ai liền
    :d

mấy pic đẹp quá, cụa mình chả đâu vào đâu [replacer_img]

Trích dẫn Gửi bởi dbt123
    mình vote tấm 9. tấm 1 ảnh đẹp, tác giá muốn gửi gắm điều gì đó đến đọc giả, tuy nhiên chưa làm toát lên cái lạnh giá của mùa đông cũng như hơi ấm tình người. tấm 10 làm đc điều đó nhưng góc chụp lại cực dở, chảng có chút gì gọi là nghệ thuật. mình cũng thích tấm chú bộ đội nhưng lên bàn cân thì lại nghiêng về "2 đứa trẻ"
    bạn này nhận xét rất hợp lý , mình cũng ủng hộ tấm 9 đơn giản là nó rất việt nam !

Trích dẫn Gửi bởi nguyenducbinbin
    cái ảnh 01,13 nhìn cái biết của ai liền
    :d
    haha biết chớ :d
    sao 2 giải nhì mà có một giải 3 thôi nhỉ :d

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối