If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 67
    Trích dẫn Gửi bởi fox
    vì lần này nếu cho gửi bổ sung tiêu đề thì sẽ có ảnh có ảnh ko :-s vậy nên chắc là bắt đầu từ tháng sau sẽ đưa phần tiêu đề + lời bình ảnh vào form đăng ký luôn bạn ah
    nhưng mà up ảnh ko chắc chắn nhiều người sẽ ko hiểu được thông điệp và cảm xúc thông qua bức ảnh!
    vd như có nhiều bạn ko hiểu được bức hình này có liên quan j` đến mùa đông ấm áp mà lại up lên hay thậm chí nhầm lẫn hoàng hôn và bbình minh ?
    p/s: ý kiến cá nhân mình nghĩ thế thôi, ko có j` quan trọng đâu nhé ! sau lần này btc lẫn thí sinh sẽ rút ra nhiều knghiem quý báu !

hì hì tấm của mình ms 13- nhìn thì có vẻ ko liên quan lắm, mình có đặt chủ đề cho ảnh mà ko thấy có: "mùa đông trên đỉnh phanxipang." ngày nắng hiếm hoi mà mình đc chứng kiến 21/12/2012

Trích dẫn Gửi bởi lee.nguyen
    hì hì tấm của mình ms 13- nhìn thì có vẻ ko liên quan lắm, mình có đặt chủ đề cho ảnh mà ko thấy có: "mùa đông trên đỉnh phanxipang." ngày nắng hiếm hoi mà mình đc chứng kiến 21/12/2012
    nhầm rồi nhé , panxipan là tấm 12 nhé cậu ^^ !

hình như một số bác thi ảnh mà chẳng chọn lọc gì ý

ms4 ở gần nhà mình đây mà
    giáo xứ bùi môn [replacer_img]
    ai thì lên tiếng inbox cho mình bít nhé !

Trích dẫn Gửi bởi _hoacongtu_
    nhầm rồi nhé , panxipan là tấm 12 nhé cậu ^^ !
    hoa mắt nhìn nhầm mất

btc xem lại những bức ảnh như bức thứ 15 chất lượng quá kém sao lại đưa lên bình chọn được ? phải tuyển chọn những bức ảnh chất lượng và ý nghĩa đưa lên chứ

Trích dẫn Gửi bởi tuanbca
    btc xem lại những bức ảnh như bức thứ 15 chất lượng quá kém sao lại đưa lên bình chọn được ? phải tuyển chọn những bức ảnh chất lượng và ý nghĩa đưa lên chứ
    mình nghĩ ko sao đâu, tại nếu kém quá thì sẽ ko có ai bình chọn cho ảnh đó hết mà, ngta đã gửi lên dựthi thì mìh cũg tôn trọng tí , trong quy định đâu có nói ảnh quá xấu kém chất luọng thì ko đc dự thi đâu :d

Trích dẫn Gửi bởi tuanbca
    xấu đẹp theo mình không quan trọng lắm. miễn rằng họ có niềm đam mê và gửi anh dự thi là đc. .

may mắn quá, tấm ms4 xperia mini st15i của mình cũng được chọn kìa. mọi người ủng hộ xperia mini ms 04 nha cám ơn

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối