If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 81
    re: cuộc thi ảnh chào mừng ngày đất nước hòan tòan giải phóng

tiêu cực quá.....................

tự xử đi thôi

Trích dẫn Gửi bởi nobitalt
    cổ vũ shot ảnh thì ai cũng hoan nghênh cả chứ ko ai khùng điên .. còn cuộc thi tham gia hay ko mình nghĩ có ý kiến là có gì sai? bạn đừng lôi cộng đồng ra nói, nghe cao quý quá, cộng đồng ko dựa trên nhiều cá nhân thì làm sao mà phát triển, riêng cá nhân như mình có ý kiến post lên có gì là sai?
    mình tôn trọng mọi cá nhân, ai cũng có niềm tin riêng, chỉ khác nhau là mỗi ng có niềm tin từ đâu và bằng cách nào? hay ta chỉ mù quáng tin vào những gì ng khác nói mà ko bao h bận tâm đó là đúng hay sai? hay ta cố công tìm hiểu, phân tích, để rồi vững tin hay bác bỏ niềm tin đó,?
    có thể mình nói quá xa vấn đề nhưng trong 4rum ko nên lạm bàn về chính trị...mọi ý kiến của mình bạn có thể ignore đi... ko cần quan tâm làm gì?

---------- post added at 19:58 ---------- previous post was at 19:55 ----------

với bạn đó là ngày kỉ niệm ý nghĩa, với nhiều ng đó là một giấc mơ đã mất và ko bao h có thể gặp lại nếu bạn hiểu dc ý mình muốn nói...mỗi ng có suy nghĩ, niềm tin riêng nên mình ko ép bạn dc và ngc lại, nên bạn ko cần phải buồn giùm mình đâu, ...

---------- post added at 20:01 ---------- previous post was at 19:58 ----------

mình là ng việt nam, bạn có cần xem cmnd ko?bạn đừng phán xét ng khác thiếu suy nghĩ trước khi bạn ko suy nghĩ vì sao ng khác nói thế, lập trg khác nhau nên có nói cũng ko thông dc, nhưng chí ít mình cũng ko phán xét ng khác thiếu suy nghĩ.
    còn về việc mình nói câu đó ảnh hưởng tới forum, cuộc thi thì mình chịu lỗi, riêng cái khoản suy nghĩ mìn nghĩ, kiếm thông tin, sreach trên google, hỏi ng khác.. và mình mới nói vậy có suy nghĩ ko?
    bạn cũng nhận ra là nói quá xa vấn đề vậy sao bạn ko im giùm đi? topic này đc lập ra là để hô hào ae 4r hưởng ứng phong trào để chào mừng ngày lễ chứ ko phải lập ra để lấy ý kiến,tâm sự hay suy nghĩ của cá nhân về ý nghĩa ngày lễ. mọi người đang bàn tán về cuộc thi thì bạn nhảy vào kêu buồn với chán,thử hỏi có đúng chỗ ko? thích tỏ tâm trạng hay thái độ thì qua box chatting đi,xem có ai nói gì ko? đúng là tinh thần xây dựng thì ít mà tinh thần phá hoại thì nhiều.

em me cái mh650 rùi nha anh dũng ) keke giỡn thui.... chúc cuộc thi thành công tốt đẹp :d

tham gia cho có phong trào các bác ơi. ai spam nữa ra đảo góp đá xây trường sa nhé

ko có gì đâu mà tiêu cực mỗi cuộc thì có thêm hay bớt 11 ngày cũng ko sao, dù gì mấy cái comment của mình chả là gì cả, chẳng ảnh hưởng đến ai vì đó là của cá nhân, ai ko thích thì ignore đi cho khỏe..
    p/s: dạo này cũng ko vô se-cafe, phần vì bận, phần vì thấy mình cũng hợp nữa, cứ thẳng thắn comment là bị chê này nọ,mà toàn chê ko có lý lẽ, dạo này chỉ ghé vô box mua bán rồi lượn ra cho nước nó trong...=))

---------- post added at 20:14 ---------- previous post was at 20:12 ----------

mình ko nói chuyện với bạn, hạng luôn phê phán ng khác như bạn ko đáng quan tâm.bạn căm mình từ vụ phố hoa, mình ko biết sao? còn đóng gọp thì bạn biết gì, mình ko đóng góp gì sao? hay chỉ chém gió lên sao như bạn?
    hạng người như bạn giờ tôi cũng hiểu đc phần nào,t ko nhớ rồi mà còn khơi ra,suy bụng ta ra bụng người sao?b đóng góp gì t chả quan tâm và tôi ko có đóng góp gì,chuyên chém gió lên sao cũng chả ảnh hưởng gì đến bạn,ko mắc mớ gì b phải quan tâm cả, t đang nói về việc trong topic này,t thấy cmt của bạn chả liên quan và ăn nhập gì với chủ đề topic cả,vậy theo b có gọi là spam bài viết ko? đóng góp của b là như vậy đó hả?đáng quý quá ha!

cả cộng đồng mà có những cá nhân như bạn thì chắc sẽ rất "phát triển" đấy. tất cả nên dừng vấn đề ngoài lề tại đây thì tốt hơn.

mình nghĩ, dù là đề gì đi nữa thì mọi người cũng chung một nhà hết có không vừa ý gì, có thể pm để đôi co mà :-s topic lập ra để mọi người bàn về cuộc thi, mong các bác tạm dừng tranh cãi đi ạ =.=

......................

p/s: ra đảo thì ra, chứ sợ gì, mỗi cuộc thi ko phải ai cũng đồng tình. có ý kiến thì bảo spam vớ vẩn.
    bạn tham gia 4rum cũng lâu rồi, bạn biết 4rum hoạt động thế nào mà :d những hoạt động phong trào như thế này ko phải lúc nào cũng có, có thể vẫn có những người "bằng mặt mà ko bằng lòng", nhưng cuộc thi thì vẫn là cuộc thi thôi, nếu có đặt vấn đề "ra đảo" thì cũng chỉ là vì lợi ích chung của mọi người thôi, cái đấy không nói thì chắc chắn bạn cũng hiểu. còn bạn muốn phàn nàn gì, nhằm tránh vô tình flame, bạn hoàn toàn có thể pm vào hòm thư góp ý được mà. chí ít, topic này là topic tổ chức cuộc thi, là nơi để mọi người vui vẻ trao đổi, giữ được hòa khí vẫn tốt hơn chứ. mong bạn hiểu :d

mình là ng việt nam, bạn có cần xem cmnd ko?bạn đừng phán xét ng khác thiếu suy nghĩ trước khi bạn ko suy nghĩ vì sao ng khác nói thế, lập trg khác nhau nên có nói cũng ko thông dc, nhưng chí ít mình cũng ko phán xét ng khác thiếu suy nghĩ.
    còn về việc mình nói câu đó ảnh hưởng tới forum, cuộc thi thì mình chịu lỗi, riêng cái khoản suy nghĩ mìn nghĩ, kiếm thông tin, sreach trên google, hỏi ng khác.. và mình mới nói vậy có suy nghĩ ko?
    bạn luôn có những suy nghĩ khác người!
    thôi dừng ở đây, chờ ngày đẹp trời đi shot ảnh tham gia thôi nào! o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối