If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 113 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 1124
    lá đồng thì kiếm ở đâu vậy anh. mà sao em nghe nói bị mất miếng cao su j đó nên mới ko focus dc, nhấn ko còn 2 nấc mà xuống tới cùng lun ah :-s.
    ps: gọi là 2 nấc ko bít đúng ko nữa. cái mà ấn lần đầu thì lấy focus, ấn sâu xuống thêm lần nữa thì mới chụp đó ạ

Trích dẫn Gửi bởi haiduong
    uhm ..nếu không rơi , va đập ..nâng điện thoại như nâng trứng :-? thì có thể máy của bạn bị lỗi cáp...còn bị rơi hay nước vào có thể bị lỗi cảm ứng hoặc main...nhưng phần lớn là cáp và cảm ứng ..cần phải tháo ra làm thử mới biết đựoc
    bị rớt đó bạn, mà flash lại thì hết, sau bị lại nhưng flash vẫn thế, bạn có biết nếu sửa thì chi phí tối đa la bao nhiêu ko?

hic..có nghĩa là vẫn không thể cài được fw ????
    chép fw bằng a2 vào máy được nhưng máy không nạp được. đã cài nhiều fw rồi, nhưng vẫn vậy.hu hu:109:

Trích dẫn Gửi bởi dr.doof
    lá đồng thì kiếm ở đâu vậy anh. mà sao em nghe nói bị mất miếng cao su j đó nên mới ko focus dc, nhấn ko còn 2 nấc mà xuống tới cùng lun ah :-s.
    ps: gọi là 2 nấc ko bít đúng ko nữa. cái mà ấn lần đầu thì lấy focus, ấn sâu xuống thêm lần nữa thì mới chụp đó ạ
    uhmm nếu muốn thay lá đồng thì phải kiếm từ 1 cái bo xác khác thôi

---------- post added at 19:54 ---------- previous post was at 19:52 ----------

Trích dẫn Gửi bởi letuan275
    chép fw bằng a2 vào máy được nhưng máy không nạp được. đã cài nhiều fw rồi, nhưng vẫn vậy.hu hu:109:
    có nghĩa là máy vẫn kết nối đuợc với pc để chạy phần mềm nhưng chỉ nạp đuợc 1 đoạn là nó thôi ..không nạp đựoc toàn bộ fw ????

---------- post added at 19:58 ---------- previous post was at 19:54 ----------

mình offline đây ...các bạn có vấn đề gì cứ post nhé..mai lại trả lời tiếp

có nghĩa là máy vẫn kết nối đuợc với pc để chạy phần mềm nhưng chỉ nạp đuợc 1 đoạn là nó thôi ..không nạp đựoc toàn bộ fw ????

uhm.... không nạp được đoạn nào của fw cả

hix. trên đời vẫn còn những người nhiệt tình giúp đỡ người khác quá. đặc biệt là vào 4rum này, gặp nhiều vô số kể>:d<>:d<>:d<.
    ps: lần đầu đụng vào phần cứng thấy ghê quá. bác haiduong cho em cái nick yahoo nha. có j máy die còn bít đường tìm người mà cầu cứu :">

uhm.... không nạp được đoạn nào của fw cả
    nạp được nhưng khi khởi động máy hiện pleasewait hoài! :41:

mang ra ngoài hàng chạy lại fw hoặc repair bằng box chuyên dụng có thể ok đến 90% ....còn không thì tháo ra thay thử cái chân usb rồi chạy tiếp không nữa thì con ic nguồn hoặc cpu có vấn đề....tiếp nữa là bỏ vào tủ kính đóng lại ..làm đồ cổ

---------- post added at 10:11 ---------- previous post was at 09:28 ----------

Trích dẫn Gửi bởi thanhcong_to
    nạp được nhưng khi khởi động máy hiện pleasewait hoài! :41:
    tìm thêm nhiều bản fw khác nhau ..sẽ có cái nạp ok đấy

Trích dẫn Gửi bởi vnhat
    bị rớt đó bạn, mà flash lại thì hết, sau bị lại nhưng flash vẫn thế, bạn có biết nếu sửa thì chi phí tối đa la bao nhiêu ko?
    cũng rẻ thôi mà cao nhất là 2tr...rẻ thì 100k

c905 câu loa xong có dùng gps được nữa ko bạn? sao mình câu 2 con: 1 con câu lần đầu rè rè thì lại có gps, con khác câu ko bị rè nữa lại ko bắt được gps nữa!

Trang 2 của 113 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... CuốiCuối