If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 113 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 1124
    Trích dẫn Gửi bởi thanhcong_to
    c905 câu loa xong có dùng gps được nữa ko bạn? sao mình câu 2 con: 1 con câu lần đầu rè rè thì lại có gps, con khác câu ko bị rè nữa lại ko bắt được gps nữa!
    câu loa không ảnh hưởng đến gps ( tất nhiên phải làm đúng cách và khéo tay))

con c702 của em mic vẫn nói đc nhưng lại nhỏ. khi quay video có tiếng sôi. ng nhân thì em ko biết vì mua về đã vậy . loại bỏ khả năng về phần mềm. bệnh này thay mic có hết ko anh, tại em thấy đt thằng bạn tự dưng ko nói đc, đem ra hàng thay mic vẫn ko hết, phải thay cái chip gì ấy, cứ hàn ra rồi lại hàn lại, giờ mic nó mỗi khi nc cứ rú lên

Trích dẫn Gửi bởi nguyensonkt
    con c702 của em mic vẫn nói đc nhưng lại nhỏ. khi quay video có tiếng sôi. ng nhân thì em ko biết vì mua về đã vậy . loại bỏ khả năng về phần mềm. bệnh này thay mic có hết ko anh, tại em thấy đt thằng bạn tự dưng ko nói đc, đem ra hàng thay mic vẫn ko hết, phải thay cái chip gì ấy, cứ hàn ra rồi lại hàn lại, giờ mic nó mỗi khi nc cứ rú lên
    uhm..thường thay mic sẽ hết ..nếu không thì phải làm cả mạch nữa ..mỗi 1 trường hợp 1 cách xử lý khác nhau..cần phải kiểm tra , thay thử linh kiện mới nói chính xác được

em cũng phụ bác vụ tư vấn phần cứng này có gì anh em cứ vào hỏi ai bít gì sẽ bảo đấy
    mình ở hn bác nào máy trượt hỏng cáp mua g7 về pha em thay cho hehe
    mua cáp giá rẻ lun
    vídu bác phamngoan8x thay cáp w760 250k mình mua cáp về tự làm đc thì chỉ 60k 1 sợi thui

mình flash k800 lên k810 xài ok, sau khi patch full cho nó, do lười nên ghép hết patch vào làm 1 lần thì mở lên bị chớp-tắt (do lỗi patch) nên lấy tay tháo pin ra luôn, ai dè mở không lên nữa, flash lại không nhận.. setool, xs++, seus không nhận được, có thể bị chết flash phải không vậy? sửa như thế nào?

cho mình hỏi con g900 đèn flash sao nháy xanh lè à, với lại phím tăng giảm âm lượng bị die, h phải thay sao đây bạn.

Trích dẫn Gửi bởi thanhcong_to
    nạp được nhưng khi khởi động máy hiện pleasewait hoài! :41:
    bác nạp mấy file custome của nó chưa, thường thì nếu chưa nạp thì có mà please wait cả đời ạ. flash xong đừng bật máy lên vội, xài files system tool để nạp custom theo đường dẫn tpa/preset/custom xong rồi tắt, rút cáp rồi mới mở máy lên

4r mình có những anh em nhiệt tình và tốt bụng quá, anh em phát huy tinh thần để mọi người không phải lo lắng khi máy mình có vấn đề. không biết ở sài gòn có ai không vậy. chứ thấy đứt cáp thay giá từ 400k trở lên không thôi. thank

có thể giúp đỡ em con t610 bị chớp màn hình khi khởi đọng không ạ?
    em nhận máy mà chỉ có n-box hwk nhưng chưa baoo gời chạy nên không biết chọn file hay cách flash ..hic..ae nào có video hướng dẫn hay có cách xin chỉ giúp với
    thank all

Trích dẫn Gửi bởi huuvietmbf
    có thể giúp đỡ em con t610 bị chớp màn hình khi khởi đọng không ạ?
    em nhận máy mà chỉ có n-box hwk nhưng chưa baoo gời chạy nên không biết chọn file hay cách flash ..hic..ae nào có video hướng dẫn hay có cách xin chỉ giúp với
    thank all
    khi chớp màn hình xong nó có khởi động ngon lành không hay là treo máy luôn nhỉ

---------- post added at 12:54 ---------- previous post was at 12:52 ----------

Trích dẫn Gửi bởi lovemycountry
    mình flash k800 lên k810 xài ok, sau khi patch full cho nó, do lười nên ghép hết patch vào làm 1 lần thì mở lên bị chớp-tắt (do lỗi patch) nên lấy tay tháo pin ra luôn, ai dè mở không lên nữa, flash lại không nhận.. setool, xs++, seus không nhận được, có thể bị chết flash phải không vậy? sửa như thế nào?
    có setool là ngon roài...repair lại là ok ..flash chưa chắc đã hết;

Trang 3 của 113 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối