If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 72
    Cái này có gì lạ đâu mà đăng ký sở hữu trí tuệ hay bản quyền ( đừng ném gạch đá mình, mình chỉ nói sự thật )

thank bác rất nhiều.. nếu có thể bác nên đăng 1 cái ảnh game ở trên cho mọi người dễ hình dung hìhì ^^!

chưa biết thế nào, e đang ngồi down về test test xong sẽ phản hồi ngay bác ợ :X :X mới nhìn demo cứ nghĩ đt mình cũng chơi đc như vậy là zui cực happly lun oy` :X :X thanks bác nhiu nha :-* :-*

---------- Post added at 21:39 ---------- Previous post was at 21:31 ----------

hix...mình cũng ko chơi đc chạy đc, nhưng ko thấy gì, màn hình đen xì rùi văng ra mình xài win7 32-bit bác có thể giúp mình hem

Link down Game ko dc bác ơi.
    http://www.mediafire.com/?ymtizyyt4dj

Game gặp vấn đề lúc mình build chạy trên máy khác, trong khi chạy tốt trên máy của mình!!!! nên trong thời gian mình sửa, mình gửi 1 game flash khác để các bác dễ hình dung.
    Thanks
    http://www.mediafire.com/?0je5gawkz3i

Game mình đang làm nó như thế này đây

Không chạy được file RacingGame trên WINXP SP3 , toàn báo lỗi thôi.

Trích dẫn Gửi bởi phtanh
    Không chạy được file RacingGame trên WINXP SP3 , toàn báo lỗi thôi.
    Game đó cop qua máy khác bị lỗi, mình đang sửa bạn thử game flash này đã nghe
    http://www.mediafire.com/?0je5gawkz3i

hix...mình test thử game flash thì vào game được, cũng đã kết nối bluetooth với laptop và chạy controlv2 nhưng ko thể điều khiển game bằng đt đc hix

Trích dẫn Gửi bởi boy_ice1987
    hix...mình test thử game flash thì vào game được, cũng đã kết nối bluetooth với laptop và chạy controlv2 nhưng ko thể điều khiển game bằng đt đc hix
    Phải dùng chuột bấm start game. (:P)

Giữ điện thoại thẳng đứng, nghiêng về bên phải và nghiêng về bên trái để chơi.
    Nghiêng về trước và nghiêng về sau để xoay khối hộp.

Nhớ là phải giữ điện thoại thẳng đứng để chơi nghe.

Trích dẫn Gửi bởi banh.tieu
    Phải dùng chuột bấm start game. (:P)

Giữ điện thoại thẳng đứng, nghiêng về bên phải và nghiêng về bên trái để chơi.
    Nghiêng về trước và nghiêng về sau để xoay khối hộp.

Nhớ là phải giữ điện thoại thẳng đứng để chơi nghe.
    okie bác, để e thử :X :X mong sao cái game đua xe bác sớm điều chỉnh lại :X :X

PS: àh cho e hỏi cái game đua xe đó, bác dùng engine gì để mần game vậy :-? hem pít có giúp j đc cho pác hem, chứ e cũng có nghịch làm game )

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối