If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 9 của 9

hình nền đẹp quý hiếm đây (logo mobiado)

e search trên google hoài mà ko ra cái logo mobiado nào ra hồn cả, bực mình e cóp nhặt rùi edit 1 cái giống luôn, e nghĩ chắc cũng có nhiều anh em thích, set xong trông đẹp mà sang trọng lắm ạh, đơn jản và tiết kiệm pin nữa, đặt với 1 cái themes đen, chữ trắng là cool luôn, anh e nào thích độc dùng photoshop edit lại chữ mobiado thành tên mình, đẹp lắm ạh e VD cho anh em luôn

e lần đầu up ko bít đính file )

dc rồi ạh, anh em xem hình đính kèm nhé, chuẩn hơn, ko bị vỡ hình

Hi.mình cũng có 1 tấm hình của mobiado.up cho các bạn cùng load nhé.hình này mà dung trên K810i thì Very Good.như mobiado luôn[URLhttp://c.uploadanh.com/upload/1/664/0.4257164_1_1.jpg[/URL]

hình đẹp, chuẩn.................

ai muốn ko có chữ upload nhanh trên ảnh thì down file đính kèm trên đầu trang ý nhé

Trích dẫn Gửi bởi phongbatinhdoi1311
    e search trên google hoài mà ko ra cái logo mobiado nào ra hồn cả, bực mình e cóp nhặt rùi edit 1 cái giống luôn, e nghĩ chắc cũng có nhiều anh em thích, set xong trông đẹp mà sang trọng lắm ạh, đơn jản và tiết kiệm pin nữa, đặt với 1 cái themes đen, chữ trắng là cool luôn, anh e nào thích độc dùng photoshop edit lại chữ mobiado thành tên mình, đẹp lắm ạh e VD cho anh em luôn

e lần đầu up ko bít đính file )
    ) Có gì đâu mà topic đầu đề quý hiếm vậy bác !!! Bác hơi nói quá đó !! Nhưng Up ửng hộ bác !!!>-

Trích dẫn Gửi bởi mongtinhchet
    ) Có gì đâu mà topic đầu đề quý hiếm vậy bác !!! Bác hơi nói quá đó !! Nhưng Up ửng hộ bác !!!>-
    ố, bác cứ đùa, tìm mỏi mắt cũng ko cóa đâu ahj bác search xem nó có hiếm ko? còn quý thì...tuỳ ng thik, với e là quý lắm ah vì e kết mobiado
    -----Tự động ghép bài lặp -----
    xin lỗi các bác e đang up thử 1 tin để thử chữ kí xem ntn ạh, e mới chơi se-cafe các bác thống cảm ah

Download luôn original mobiado theme cho Nokia 6500c ( s40 dùng ok ) luôn này . Khởi động , screen saver có luôn link : http://hostingpromocode.info/download-mobiado-professional-105-zaf-themes-for-nokia-6500c/

Comment thi comment, doi khi cacs admin cua 4rum cung ky cuc nha, co the cho rang nguoi ta di spam nen phai comment ho moi ko spam. Nhung nguoi da spam thi co comment vay chu comment nua cung van spam nhu thuong