If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: w995 bộ cánh mới

Trích dẫn Gửi bởi Naruto_Xboy
    Ôi yêu thế chắc em phải làm 1 con 2nd cho nó mát tay các bác ạ , tiện cho em hỏi luôn cái cam 8. của em nó ảnh ọt có chuẩn ko ạ
    ở đấy k có máy 2nd đâu, mình nói 2nd là bạn phải tìm trên mạng, ở đấy chỉ bán máy nguyên bản, hình thức gần như mới thôi. Em nó nghe nhạc hay nhất nhưng chụp ảnh thì tệ nhất đấy bác ạ, nên cân nhắc, cái cam 8 chấm mà không bằng cả cam 2 chấm của 580i.

Trích dẫn Gửi bởi DINH_THONG_91
    ở đấy k có máy 2nd đâu, mình nói 2nd là bạn phải tìm trên mạng, ở đấy chỉ bán máy nguyên bản, hình thức gần như mới thôi. Em nó nghe nhạc hay nhất nhưng chụp ảnh thì tệ nhất đấy bác ạ, nên cân nhắc, cái cam 8 chấm mà không bằng cả cam 2 chấm của 580i.
    Ok thank bác đã góp ý vụ ảnh của em nó Nghe 8 chấm cũng thấy mê mê Có khi qua C905 cho nó ảnh ọt dễ hơn bác nhỉ, nhưng e vẫn thích con này thiết kế đẹp dã man cái loa y chang hốc gió của Lamborghini

Trích dẫn Gửi bởi Naruto_Xboy
    Ok thank bác đã góp ý vụ ảnh của em nó Nghe 8 chấm cũng thấy mê mê Có khi qua C905 cho nó ảnh ọt dễ hơn bác nhỉ, nhưng e vẫn thích con này thiết kế đẹp dã man cái loa y chang hốc gió của Lamborghini
    bạn phải xác định là c905 chụp ảnh đỉnh nhưng nghe nhạc cùi, w995 thì ngược lại. con w995 ngoại việc chụp ảnh xấu thì mọi thứ good, còn c905 hay bị lỗi lắm. nên chọn w995 nếu k phải là ng chụp ảnh nhiều.

MÌnh sẽ nghiên cứu làm em 995 về ngắm chơi ^_^

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12