If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Cho em hỏi về Cam của w995

em thấy trên 4rum có ít bài về cam của w995 nên em muốn hỏi bản cam nào là ngon nhất cho w995

như em thấy trên se-nse có 2 bản của Dirty Rodriguez's và Jock's extreme nhìn hình ảnh text cũng thấy sắc nét

các bác cho ý kiến dùm em

chẳng có ai giúp đỡ j` cả, chạy hết sang mục mua bán rồi sao @@

mình thấy w995 ko cần mod gì đâu. các bản cam màu sắc nhìn qua có vẻ khá hơn nhưng zoom lên lại rất nhoè nhoẹt. mod giao diện nếu bạn thích

Mod cam bản 2.2 của thanhcong-to cũng đựơc nhưng ko khả quan,nhưng đep̣ hơn bản gốc,mod aucotic là đc thôi.

không biết ảnh các bác thế nào chứ e cảm giác như mình bị thay cam lởm vậy, 8.1 gì mà ảnh tệ quá

bị xước tấm nhựa bảo vệ

Trích dẫn Gửi bởi 988553353
    bị xước tấm nhựa bảo vệ
    là sao hả a. e có thấy xước gì đâu, muốn cài lại bane 035 mà đếch biết cài kiểu gì, đọc thấy lằng lằng quá, nào là phải qua seus gì gì...hic, không như con 910 của e. mà sao e vào walkman mà chả thấy chỗ nào có clear audio nhỉ

Bạn vệ sinh lại cái cam bằng cồn đi, hi vọng là hết. Còn cái lằng nhằng kia là up lại FW.

Trích dẫn Gửi bởi marko9x1
    là sao hả a. e có thấy xước gì đâu, muốn cài lại bane 035 mà đếch biết cài kiểu gì, đọc thấy lằng lằng quá, nào là phải qua seus gì gì...hic, không như con 910 của e. mà sao e vào walkman mà chả thấy chỗ nào có clear audio nhỉ
    như thế nào là như thế nào vs 910 của bạn. chạy lại fw thì khác quóai j con 910 đâu mà. dow fw về có 2 file fbn và mbn về dùng a2 nạp vào máy. xong copy CDA là xong.kể cả con 910 của bạn cũng làm như vậy

Trích dẫn Gửi bởi 988553353
    như thế nào là như thế nào vs 910 của bạn. chạy lại fw thì khác quóai j con 910 đâu mà. dow fw về có 2 file fbn và mbn về dùng a2 nạp vào máy. xong copy CDA là xong.kể cả con 910 của bạn cũng làm như vậy
    vâng, nhưng cda ở đâu vậy a, e tìm mãi k ra.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối