If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    có bác nào tử bộ này chưa cho ý kiến và kết quả, máy mình cũng nghe bé quá, giờ đang di làm không có cáp , tối về thế vào xem thế nào.

À đường dẫn của nó luôn đó sài S500i sao đó chuyển qua BB lục nghề rồi, giờ mới chuyển lại se

em mod được 1 tuần , nghe to quá muốn điếc tai luôn mà ko chỉnh nhỏ xuống được ,bác vnhat xem có cách nào ko

---------- Post added at 08:13 ---------- Previous post was at 08:11 ----------

ơ , vừa thử lại đuọc rồi, vẫn giảm tiếng ngon , loa trong giờ nghe to như em K850i sướng thế

pac vnhat ơi edia loa thoại cho w705 cho em nha ,sao nó nghe béee quá ,thank trước nha

oánh dấu nè thanks a vnhat nha

Cái này chép vào đâu vậy các bạn ???

Trích dẫn Gửi bởi vnhat
    Mấy hôm nay có khá nhiều bác cho em về cái vụ loa thoại của C905 sao bé quá, nhờ edit hộ để đi đường vẫn nghe rõ.
    Bộ này em chỉ edit phần call thôi, bác nào cần thì down về và chép đè lên bộ đang dùng nhé.

Nếu muốn thay đổi (to/nhỏ) thì pm nhé. Chúc vui
    bác ơi chỉnh lại cho em to hơn tý nữa được không ạ, bản này cũng khá khá, nhưng ra ngoài đường vẫn hơi bé , thank bác

Mình cũng đang xài em w705 này , loa thoại của em này nghe nhỏ quá , mình tải về Volum call max C905_1.0_edit by vnhat này rồi khg biết phải làm gì với nó đây
    Anh em giúp cho mình cái vụ này với . Mình là lính mới , xin đừng cười mình nhé

705 ko dùng chung 905

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12