If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 49 của 49
    bản này quá tuyệt,loa to vật vã,chỉ nghe đc cỡ 8/10 là hết dám tăng rùi,nhưng mà công suất loa ra lớn vậy k biết có ảnh hưởng gì tới máy k nhỉ,nghe đc vài bữa tự nhiên nghe ò í e thì buồn lắm,nghe với tai nghe HPM 70 zin theo máy thì bass hơi bị phê,còn nghe tai nghe zin linh kiện thì Bass yếu hơn hẳn,bác nào chê thì nên kiểm tra lại tai nghe đi

---------- Post added at 20:56 ---------- Previous post was at 20:54 ----------

Trích dẫn Gửi bởi vxthanh1112
    bạn nói sao chứ mình nghe bản này thấy hay nhất trong 7 bản từng thử luôn, nghe như mấy dòng W ấy, tiếng bass chuẩn (mình hơi thích bass), đặc biệt ko có tiền "xì", nghe hay, cảm ơn chủ thớt nha, mình thấy bộ này trên bộ Peter một bậc, cảm nhận cá nhân thôi, tùy mỗi người
    uh,đồng ý với bác,e thử bản peter thấy âm bé hơn mà bass nó k bằng bản này,nghe thích thật

hjx,tình hình là e sắp điếc tới nơi rùi,có cách nào làm nó nhỏ lại đc k hả các bác,đang nghe nhạc mà đứa nào gọi,bấm alô 1 cái là mún lòi lỗ tai luôn ( lúc dùng tai nghe ấy,giảm hết cỡ vẫn to ầm ầm )
    mà sao nút trên tai nghe bấm k có tác dụng nhỉ,nói qua tai nghe thì bên kia k nghe đc gì,còn tai nghe thì mình vẫn nghe rõ

cho em hỏi, DRC là gì? DRC on và DRC of khác nhau ntn? hic, down về thì có 2 thư mục như vậy, ko bít chọn cái nào????

Sau 1 thời gian dùng thì mình thấy có mấy cái lỗi về chuông và tin nhắn. tin nhắn đến ko thấy báo gì hết... Có ai giống mình ko nhỉ?

k85 của mình vô dụng với em này rồi!

link die rồi.................

link die rồi.................

ae nào có link up lại dùm phát

anh em up lại link dùm với cảm ơn nhiều

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345