If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 49
    Chủ trương của mình là MOD chứ hem thích patch, vì mình nghĩ cái firm của máy nhà sản xuất setup thế là chuẩn oy`, chỉ là cái Driver sound nó chưa tốt thì cố gắng hoàn thiện từ từ thui..
    Riêng mình thấy bộ này hoàn toàn ổn...
    Hay cho câu nói này, giống tui quá k810 R8BE001 để y xì, thấy ổn rồi, chỉ có cai Acoutics nó ko hay lắm nên mod lại cho hay vậy là Okies, dù gì nó dc làm ra để phục vụ ở 1 mức độ nào đó thôi ^^
    Bản này dùng cho K8 To lắm nhưng do loa của K810 nhỏ quá hay sao ấy rè khiếp, hay do cai HPM-64 no cùi từ mức 1-6 nghe good bas trêb ổn lền đến mức 7 là nó rè òi. Dù sao cũng Thank bác ^^ cùng chí hướng

không phải thế đâu bác ơi, nếu mà nghe tai nghe K8-K81 chỉ cần Volume đến mưc 5-6 là đã to lắm rồi, có nhiều bộ acc của K8 nghe tai nghe còn hay hơn cả W91, nhưng mà lỗi cái là loa ngòai của K8-K81 nhiều treb và mid quá nên nghe rất là khó chịu @_@

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Green
    không phải thế đâu bác ơi, nếu mà nghe tai nghe K8-K81 chỉ cần Volume đến mưc 5-6 là đã to lắm rồi, có nhiều bộ acc của K8 nghe tai nghe còn hay hơn cả W91, nhưng mà lỗi cái là loa ngòai của K8-K81 nhiều treb và mid quá nên nghe rất là khó chịu @_@
    Tôi dùng K810i và HPM 70 và dùng bản Peter V2 cho HPM 70 chỉ dùng tới mức 3 là nghe rõ rồi, khi nào cần đập phá hơn chút thì mới nghe tới mức cao pro à

Trích dẫn Gửi bởi thainv
    theo cảm nhận của riêng mình thì nó là bản hay nhất từ trước đến giờ mình từng dùng( vừa mới đút vào em K810i yêu quý) và người làm ra nó cũng là rất kỹ về thưởng thức âm nhạc.Mình thật sự thích. Bạn thử sẽ biết mình nói đúng hay k? hì hì
    Thanks bro đã chia sẻ :X bro làm ơn cho mình hỏi cụ thể: chính xác thì bro test Peter V2 chưa ạ? :| nếu bro test rùi thì theo chủ quan của bro, bro thik bản nào hơn

PS ALL: nếu bác nào đã test cả 2 bản, làm ơn cho e hỏi, nếu nhu cầu thik nghe tai nghe bass ấm, chắc (thường nghe rock, dance, và pop); loa ngoài lớn vừa phải, ko rè thì bản Peter V2 với bản bác chủ topic up, bản nào hợp hơn ạ e thì e ko dám đánh giá bản nào hay hơn bản nào, tùy sở thik mỗi người thôi ạ tại hiện giờ....e mà mod ascoutic là gặp "trục trặc" vài vấn đề nên nhác test (_ _#) vì vậy nếu các bác đã test cả 2 bản, làm ơn cho e xin lời góp ý với nha. hiện e đang xài Peter V2 và cảm thấy rất ổn ạ

1 lần nữa cám ơn bác chủ thớt và mọi người ạ :X

theo m nghĩ bạn nên tự làm 1 cái cho riêng mình bằng cách trộn những phần ví dụ như chuông, music, loa thoại, tai nghe ở những bản hay nhất (vì các bản thường có chỗ thiếu xót tùy vào mỗi người cảm nhận) lấy cái tốt của bản này đưa vào bản kia để khắc phục nhược điểm bản của mình, như vậy là tốt nhất

Trích dẫn Gửi bởi A25
    Tôi dùng K810i và HPM 70 và dùng bản Peter V2 cho HPM 70 chỉ dùng tới mức 3 là nghe rõ rồi, khi nào cần đập phá hơn chút thì mới nghe tới mức cao pro à
    Vậy sao? tr'c tôi cũng dùng K8+hpm 70+bản acc Peter V2 mà lại phải bật volume đến mức 5 hoặc 6 mới nghe rõ, chẳng lẽ máy tôi hỏng hóc, hay là tai nghe có vấn đề, hoặc là tai tôi nghễnh ngãng chăng :|

Hay là K8 và K81 khác nhau =.=

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Green
    Vậy sao? tr'c tôi cũng dùng K8+hpm 70+bản acc Peter V2 mà lại phải bật volume đến mức 5 hoặc 6 mới nghe rõ, chẳng lẽ máy tôi hỏng hóc, hay là tai nghe có vấn đề, hoặc là tai tôi nghễnh ngãng chăng :|

Hay là K8 và K81 khác nhau =.=
    Vậy sao? tôi cũng dùng K8+hpm 70+bản acc Peter V2 mà bật volume mức 1 đã nghe rõ.......

bass thi hoi bi nhieu, mo max bi re

cái này dùng cho W580i được không các bác. Nếu ko thì các bác giới thiệu dùm em bản nào dùng cho W 580i thật tốt. Chủ yếu nghe bằng tai nghe nha???? Thanks a lot

đề tài đã ghi là cho DB2020 nên máy bạn dùng được, tuy nhiên có thể không hay bằng máy được edit bộ acc này

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối