If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 18 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 176

Up lại link download The Best Acoustic For Clear Bass (Hàng hot cho mùa hè tràn ngập niềm vui)

Xin chào anh em! Sau 1 thời gian vắng bóng trên dòng non os của sony mình đã chuyển sang dòng Xperia, nên lãng quên chủ đề này lâu quá. Hôm nay, mình quay lại để rêp lại link download cho anh em. Lý do là do 360plus đóng cửa nên link die. Rất mong anh em thông cảm vì sự chậm trễ này.

Đó là bộ Acoustic:

Dolby Rodriguez™ AINO-HD V4 (Lite Version). Dùng cho cả DB3350 và DB3210. Miễn clear Bass là được . Đặc biệt tốt nhất cho W20i( Zylo™) Elm.... (Bộ này bao gồm 7 file Wbxml và 4 file Csv).

Source:
    Các files (.csv) của blacklizard™ Xtreme™ HD Acoustics
    Các files (.wbxml) của bộ acoustic Dolby Rodriguez™ AINO-HD V4

Blacklizard™ Xtreme™ HD Acoustics V. Final + Dolby Rodriguez™ AINO-HD V4 = The Best Acoustic For Clear Bass

Đó là những Acoustic được yêu thích nhất, được nhiều người thử nhất, nhiều ý kiến đánh giá hay nhất, với hàng trăm nghìn lượt view và dowload trên các diễn đàn SE thế giới như: Se-nes, se4ever, ....

+ Mọi thứ trong CSV đã bị đẩy đến giới hạn của chất lượng cũng như âm lượng. Nên bạn cứ yên tâm là cho max cũng không sợ bể tiếng.
    + Hãy cảm nhận xem nó có phải là dàn âm thanh chuyện nghiệp không nhé
    + Với nhiều hiệu ứng khác nhau đạc biệt hiệu ứng 3D.
    + Để đạt tối đa hiệu quả thì kích hoạt chế độ Stereo lên nhé.

Cuối cùng hãy cảm nhận acoustic này nhé!
    Chú ý:+++++ Mình đã xóa bản full từ rất lâu rồi vì nó có những lỗi không đáng có. Tất cả những link dowload khác mình không đảm bảo nguồn gốc xuất xứ. Anh em chỉ mod bản lite này phục vụ duy nhất cho việc nghe nhạc.+++++ Tên file chuẩn là<<< [CityHunter.Tk] Dolby Rodriguez™ AINO-HD V4 (Lite Version).rar >>>Dung lượng: 8.59KBLite Version: Chỉ có tác dụng cho việc nghe nhạc của headphone và headphone bluetooth. Và nó chỉ dành cho dòng DB3350 và DB3120

Download

Nếu anh em mod xong thấy hay thì Thank, +1 nhá. Lấy tinh thần mình còn post típ những bản sau nữa chứ.

Đã reupdate link mediafile.

Re: The Best Acoustic For Clear Bass( Hàng hot cho mùa hè tràn ngập niềm vui)

không có Full Version cho db3350 bất công wá bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi saki92
    không có Full Version cho db3350 bất công wá bạn ơi
    ban lite là lấy những cái hay của bản full kết hợp với những cái có trong bộ gốc của máy= cực hay mà. nếu mod cả thì nó không hỗ trợ cho phần cứng của db3350. chứ không có bất công j đâu.

Đã test với Elm+ Hpm77+ nhạc 320kps hiệu ứng âm thanh xuất sắc.

Có lẽ ko thật cần thiết nhưng bạn cho cả đường dẫn chép file cho các mem nào chưa thật rành luôn bạn ạ

chỉ dùng cho dòng có a2 có clearbass à bác megabass như c901 có dc ko

đường dẫn chuẩn : file Wbxml thì cho vào : if - setting - acoustic
    file .csv cho vào : tpa-preset-acoustic

TỚ CÓ HƯỚNG DẪN CHI TIẾT TRONG FILE Tải về rồi . bạn cứ yên tâm nhé

mod xong nghe thử Let me hear your voice ( Big Bang ) thấy tê tái hơn đấy ) , thanks bro :X

Càng nghe càng thấy hay. Up pác lấy tinh thần nè khi nào có bản nào hay nưau7a4 up lên cho AE. Vậy là giải quyết xong acoutic còn chờ camdriver nữa là Elm nhà mình hoàn thiện..

Trang 1 của 18 12311 ... CuốiCuối