If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 176
    vừa mod cho c901 xong thấy mất loa ngoài. bật bài hát lên k phát qua loa ngoài mà phát qua loa thoại :102::102::102:?????????? chưa thử các cái còn lại. ngọi điện thì loa thoại k có phải bật loa ngoài lên nhưng k có mà phát qua loa thoại.

Trích dẫn Gửi bởi yb123123
    mod xong nghe thử Let me hear your voice ( Big Bang ) thấy tê tái hơn đấy ) , thanks bro :X
    Lại thêm 1 VIP Nữa. Bạn thử nghe bài "Lie" ý. thử không bật steoreo và bật xem có khác không nhé. Đảm bảo khác hoàn toàn.

---------- Post added at 08:32 ---------- Previous post was at 08:26 ----------

Trích dẫn Gửi bởi cuongmb
    vừa mod cho c901 xong thấy mất loa ngoài. Bật bài hát lên k phát qua loa ngoài mà phát qua loa thoại :102::102::102:?????????? Chưa thử các cái còn lại. Ngọi điện thì loa thoại k có phải bật loa ngoài lên nhưng k có mà phát qua loa thoại.
    cÓ lẼ bẠn lÀm gÌ sai? MẤy ngƯỜi bẠn cỦa mÌnh mod c901 ngon mÀ. NẾu khÔng thÌ bẠn mod lẠi acoustic gỐc.+ down bẢn lite vỀ vÀ mod lẠi. CÁi nÀy hỖ trỢ mỖi nghe nhẠc thÔi.

---------- Post added at 08:36 ---------- Previous post was at 08:32 ----------

Trích dẫn Gửi bởi saki92
    Càng nghe càng thấy hay. Up pác lấy tinh thần nè khi nào có bản nào hay nưau7a4 up lên cho AE. Vậy là giải quyết xong acoutic còn chờ camdriver nữa là Elm nhà mình hoàn thiện..
    Cảm ơn bạn đã nhiệt tình ủng hộ. Và cho cảm nhận. Bạn có thể thử qua tai nghe bass relex ý như mh300, 500 có lẽ hay hơn hpm77. mình nghe thấy thế. Bass của nó hay hơn nhiều. Không nghe được chỗ đông người thôi.

CẢM ƠN BÁC NHÉ. EM ĐÃ MOD VÀ EM PHẢI NÓI LÀ . ĐÂY LÀ TAI NGHE KHÁC CHỨ KHÔNG PHẢI TAI CUẢ EM NỮA. Công nhận như bác saki2 nói: càng nghe càng hay.

Mình chỉ có hpm 77 và hpm 64 thôi khi nào có đk sẽ mua mấy loạj kia

Co dùng đc cho cedar ko pro

Trích dẫn Gửi bởi dunghoivisao90
    Co dùng đc cho cedar ko pro
    nếu nó la clear bass bạn dùng thử bản lite xem thế nào.

Trích dẫn Gửi bởi AYBYKUT3
    cÓ lẼ bẠn lÀm gÌ sai? MẤy ngƯỜi bẠn cỦa mÌnh mod c901 ngon mÀ. NẾu khÔng thÌ bẠn mod lẠi acoustic gỐc.+ down bẢn lite vỀ vÀ mod lẠi. CÁi nÀy hỖ trỢ mỖi nghe nhẠc thÔi
    mình đã mod lại acoustic gốc rồi mod lại cái này nhưng vẫn không được. nó vẫn bị loa ngoài thành loa thoại. bản lite hình như là không phải cho c901. mình thấy acoustic gốc có 56 file bộ acoustic này có tới 77 file liệu có phải là do thừa file nên bị thế không.

để normal ko megabass hay wide stereo đi thì nghe như Iphone . OMG ! =.='

---------- Post added at 13:24 ---------- Previous post was at 13:22 ----------

mình đã mod lại acoustic gốc rồi mod lại cái này nhưng vẫn không được. nó vẫn bị loa ngoài thành loa thoại. bản lite hình như là không phải cho c901. mình thấy acoustic gốc có 56 file bộ acoustic này có tới 77 file liệu có phải là do thừa file nên bị thế không.
    những file PHF play chỉ tác động đến headphone thôi bạn nhé , ko liên quan đến loai ngoài hay loa thoại cả ) , chắc bạn thao tác sai rùi =.='

Trích dẫn Gửi bởi yb123123
    để normal ko megabass hay wide stereo đi thì nghe như Iphone . OMG ! =.='

---------- Post added at 13:24 ---------- Previous post was at 13:22 ----------

những file PHF play chỉ tác động đến headphone thôi bạn nhé , ko liên quan đến loai ngoài hay loa thoại cả ) , chắc bạn thao tác sai rùi =.='
    chắc chắn mình làm không sai đâu. m mod nhiều rồi, không biết tại sao nữa thấy các bạn khen nó quá mà mình không được thưởng thức.:102:

Tớ hiểu vấn đề của bạn rồi!
    Giờ làm theo tớ đảm bảo 100%.
    B1: Bạn xoá hết file trong thư mục Acoustic của máy(xoá sạch sẽ không còn cái gì của thư mục đó nhé, cả những cái của thư mục csv cũng xoá luôn cho chắc.)
    B2: Chép Acuoustic gốc vào lại( wbxlm+ csv gốc)
    B3: Chép bản Lite của tớ vào.

Đảm bảo 100% được.
    Vì bộ gốc của bạn có 56 file thôi mà cái này có 77 file lận lúc bạn chép bộ gốc vào vẫn còn nguyên si 21 file kia trong máy bạn. Mà có lẽ những file này làm cho máy bạn bị như vậy. Nên hãy xoá hết những cái cũ và làm theo hướng dẫn nhé.
    ( Cũng khó hiểu nhỉ máy w995 cùng DB3210 có 76file mà con C901 của bạn có 56 file. Còn DB3350 của mình thì có 75file.)

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối