If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 176
    Ngon. Up bài này lên đầu nào:x

Trích dẫn Gửi bởi phonglana5
    Ngon. Up bài này lên đầu nào:x
    Thanks for test and your feeling

Trích dẫn Gửi bởi AYBYKUT3
    Tớ hiểu vấn đề của bạn rồi!
    Giờ làm theo tớ đảm bảo 100%.
    B1: Bạn xoá hết file trong thư mục Acoustic của máy(xoá sạch sẽ không còn cái gì của thư mục đó nhé, cả những cái của thư mục csv cũng xoá luôn cho chắc.)
    B2: Chép Acuoustic gốc vào lại( wbxlm+ csv gốc)
    B3: Chép bản Lite của tớ vào.

Đảm bảo 100% được.
    Vì bộ gốc của bạn có 56 file thôi mà cái này có 77 file lận lúc bạn chép bộ gốc vào vẫn còn nguyên si 21 file kia trong máy bạn. Mà có lẽ những file này làm cho máy bạn bị như vậy. Nên hãy xoá hết những cái cũ và làm theo hướng dẫn nhé.
    ( Cũng khó hiểu nhỉ máy w995 cùng DB3210 có 76file mà con C901 của bạn có 56 file. Còn DB3350 của mình thì có 75file.)
    mình cũng không đế ý là bộ trước của mình có bao nhiều file nữa. mod cái của bạn vào thấy lội nên mình dow bộ C901_R1GA028_FS_Extracted của bạn này về http://se-cafe.net/forum/showthread.php?t=28081 mod lại.

Chưa thử,nhưng trên c901 of mình cũng chỉ có 52 file wbxml thôi! Và 8 file csv.

mình dùng Aino thì down bản lite phải ko bạn, bạn HD đc ko mình thật sự ko biết mod miếc gì cả

mình sài w705 bị y hệt bạn cuongmb.nhạc bị phát qua loa thoại,ko nghe,ko goi dc
    giờ lại phải mod lại máy (((

bác này chịu khó ghê giúp anh em nhiều đó! chắc các bạn sẽ cảm thấy hài lòng!

mình ko down dc. Sv bị gì rùi hichic. Thanks bác lun.
    bác nào up lên mediafire dc ko vậy. cám ơn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi pesgta
    mình dùng Aino thì down bản lite phải ko bạn, bạn HD đc ko mình thật sự ko biết mod miếc gì cả
    mod bản lite đi bạn. Tránh xảy ra sai xót

---------- Post added at 20:23 ---------- Previous post was at 20:21 ----------

Trích dẫn Gửi bởi bkaa09303
    mình sài w705 bị y hệt bạn cuongmb.nhạc bị phát qua loa thoại,ko nghe,ko goi dc
    giờ lại phải mod lại máy (((
    vẬy mod bẢn lite Đi bẠn. MÌnh nÊu chÚ Ý ngay tỪ ĐẦu rỒi mÀ.

---------- Post added at 20:29 ---------- Previous post was at 20:23 ----------

Trích dẫn Gửi bởi cuongmb
    mình cũng không đế ý là bộ trước của mình có bao nhiều file nữa. mod cái của bạn vào thấy lội nên mình dow bộ C901_R1GA028_FS_Extracted của bạn này về http://se-cafe.net/forum/showthread.php?t=28081 mod lại.
    Uh! bạn cứ làm như hướng dẫn của mình đi! Và cũng update máy thường xuyên nhé. Chứ FS kia chắc cũng lâu lắm rồi.

---------- Post added at 20:44 ---------- Previous post was at 20:29 ----------

Trích dẫn Gửi bởi tuanlper
    mình ko down dc. Sv bị gì rùi hichic. Thanks bác lun.
    bác nào up lên mediafire dc ko vậy. cám ơn nhiều.
    Sever megavnn hôm nay bảo trì. Mình đã cập nhập thêm link mediafile. Bạn theo đường dẫn cũ đến entry để dow nhá.
    http://vn.360plus.yahoo.com/ayby-kut3/article?new=1&mid=388

sao mình không vào được link vậy ? ai có link down trực tiếp không up lên giúp mình với nhé
    thanks

Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối