If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 6 của 6

Thử -Trãi nghiệm: Acoustic C901! Clear audio-Clear bass

Dùng C901 cũng khá lâu. Tìm tòi trên mạng cũng nhiều nhưng chưa tìm ra được cái Acoustic ưng ý. Acoustic trên máy cũng khá ok nhưng nghe phone hơi nhỏ và không được chi tiết lắm!
    Nay mình thấy có 1 bộ này của bác Hảo trên diễn đàn. Mình đã thử và cảm nhận rất tốt và bất ngờ.
    Cảm nhận âm thanh ban đầu là khá chi tiết, rõ ràng từng âm cụ. Bass căng, giòn và chắc, không ấm quá cũng không khô quá. Tiếng trung rõ, tách bạch. Tress thì cũng sắc nét. ( Đối với 1 số người có thể âm thanh hơi chói tai 1 chút)
    Bộ này dùng để nghe nhạc Dance thì sẽ thích hợp hơn (vì nghe giống như trong Bar )
    Mình đã test C901 với HPM77 và HPM64 nghe tốt cả 2. Âm thanh lớn nhưng không quá mức làm thủng tai.hehhh. Lớn hơn khoảng 35% acoustic gốc. Mấy bộ khác mình test thử thì gần như âm lượng không tăng bao nhiêu (khoảng 10% thôi)
    Các Bác nên dùng thử 1 lần để xem khả năng con C901 của mình trình diễn đến mức nào nghen! Mình thì khá hài lòng với bộ này (Vì chưa tìm ra bộ nào tốt hơn)
    Do bộ này để bên khác nên có thể 1 số người không biết có dùng cho C901 được hay ko nên mình úp lại cho các Bác rõ

http://www.mediafire.com/download/46qeyl7jcm59pfp/Acoustic_for_A2_clear_audio-clear_bass.rar

bạn có thể test thêm bản này: blacklizard Xtreme HD Acoustics V4.2

dùng bản hard ấy [replacer_img]

Trích dẫn Gửi bởi thanhcong_to
    bạn có thể test thêm bản này: blacklizard Xtreme HD Acoustics V4.2

dùng bản hard ấy [replacer_img]
    Thanks Bác! Mình sẽ thử xem thế nào

cài được clear audio cho c901 k bác e cài được clear bass rồi

đệt mod xog c9 nghe rè vê lờ
    bật thêm cả ptach cái clear bass rè tiếp

mod cam thì dc chứ, đừng dại mod AC, kể cả dòng W cũng đừng mod AC