If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 98
    Trích dẫn Gửi bởi nhattam100
    Vậy bản nào tốt ko bị rè vậy?
    Bản thân mình dang sử dụng bản này "Clear Bass Experience v4.0". Chất lượng cao mà không rè! Bác nên test từng bản cho phù hớp với máy của bác! Chứ tuy 1 dòng nhưng nghe từng bản lại khác nhau đó! :>

Mới bổ sung ở page 1:

Clear Aino Experience

Cập nhật Clear Quality Experience ở Page 1!

Update thêm bản Soft Clear Experience Final cho w995 nè. Bản này thấy bên SE-NSE mọi người phản hồi rất tốt. Bác Demon bổ sung thêm ở bài #1 giúp mình nhé..

Trích dẫn Gửi bởi Metalcore3008
    Update thêm bản Soft Clear Experience Final cho w995 nè. Bản này thấy bên SE-NSE mọi người phản hồi rất tốt. Bác Demon bổ sung thêm ở bài #1 giúp mình nhé..
    Mình mod thử Acou này nghe nhạc của Yiruma để loa ngoài mà bật max là thôi rồi luôn :109: (rè quá trời)
    Còn nghe bằng tai nghe thì ko có gì để phàn nàn cả :> good quá rồi ><

Trích dẫn Gửi bởi sieusieunoob
    Mình mod thử Acou này nghe nhạc của Yiruma để loa ngoài mà bật max là thôi rồi luôn :109: (rè quá trời)
    Còn nghe bằng tai nghe thì ko có gì để phàn nàn cả :> good quá rồi ><
    Mình mod acoustic vào chủ yếu chỉ nghe qua headphone thôi chứ ko mấy khi nghe loa ngoài. Thanks bạn đã có ý kiến.

cùng là clear bass chắc g705@w715 quất đc nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi nomercy9691
    cùng là clear bass chắc g705@w715 quất đc nhỉ
    OK luôn đó bác !\m/

mình đã mod thành công acoustic rồi nhưng muốn mod bản acoustic khác thì làm thế nào? mod bản khác có cần xóa file acoustic cũ ko?

Trích dẫn Gửi bởi tiachopxanh120888
    mình đã mod thành công acoustic rồi nhưng muốn mod bản acoustic khác thì làm thế nào? mod bản khác có cần xóa file acoustic cũ ko?
    Không cần xóa đâu bác, chỉ cần chép đè lên thôi. Riêng file CSV thì bác nên xóa đi rùi chép lại nha!

---------- Post added at 23:19 ---------- Previous post was at 23:06 ----------

Cập nhật 2 bản mới nhất:

Blacklizard Xtreme HD Acoustics v. Final

Blacklizard XTreme Farfield v.Final

Trích dẫn Gửi bởi Demon8654
    Không cần xóa đâu bác, chỉ cần chép đè lên thôi. Riêng file CSV thì bác nên xóa đi rùi chép lại nha!

---------- Post added at 23:19 ---------- Previous post was at 23:06 ----------

Cập nhật 2 bản mới nhất:

Blacklizard Xtreme HD Acoustics v. Final

Blacklizard XTreme Farfield v.Final
    Thanks bác! bây giờ mình muốn cho máy chở lại "mặc định" ban đầu thì làm thế nào(ko có bản mod nào hết) vì mình mod cái display thấy sáng wa',làm cho ảnh chụp chỗ tối ko nét(trước khi mod display thì chụp nét lắm)

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối