If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi logop8x
    Thực ra mình có thể dùng cái farfield_play trong bản blacklizard XTreme Farfield v.Final mono specker thì loa sẽ to, nhưng mà cái này có nhược điểm là sẽ làm âm chụp ảnh to theo, khi chụp kêu ầm ỹ rất khó chịu. Giờ đang tìm cái nào good hơn. Bạn nào có loa ngoài to rõ thì share cho anh em file farfield_play trong ifs/settings/acoustic đi.
    mà cái loa ngoài của c901 của mình có cảm giác cứ rè rè. ko được trong cho lăm. Có ai bị giống thế k nhỉ

đã test loa thoại cả 2 bản bé hơn bản kute bass và ko ấm bằng.tai nghe bạn có thể cho bass sâu hơn và trong hơn 1 chút dc ko.test trên 64

Trích dẫn Gửi bởi manha3
    đã test loa thoại cả 2 bản bé hơn bản kute bass và ko ấm bằng.tai nghe bạn có thể cho bass sâu hơn và trong hơn 1 chút dc ko.test trên 64
    Ý bạn là loa nghe gọi điện thoại hay loa phía sau để nghe nhạc? Loa thoại nghe gọi thì mình rất hài lòng với bộ này vì âm trong, tiếng to vừa phải và ấm. Tai nghe thì bạn chỉnh EQ sẽ được âm như mong muốn, mình muốn một bản nghe nhạc hài hoà chứ không thiên về bass như đại đa số các bản trên mạng nên sẽ dừng lại ở đó.

Loa nghe nhạc là thứ rất khó sửa, sẽ hoàn thiện dần. Tạm thời ai muốn có loa ngoài nghe nhạc to hơn và khá tốt thì có thể chép file farfield_play.wbxml đính kèm vào đường dẫn ifs/settings/acoustic

bạn làm 1 cái file thoại cho to to tí dược không bạn

Trích dẫn Gửi bởi whyhosue
    bạn làm 1 cái file thoại cho to to tí dược không bạn
    Cái tai nghe thoại nhỏ là do máy thôi bạn ạ, có máy tiếng to, có cái tiếng nhỏ tí luôn!

Quanh đi quanh lại, lại quay về với bản gốc. Thử hết các bản mà nghe nhạc vẫn không bằng K800 , chán thật. Hay là C901 bán giới hạn -> its người dùng -> ít người viết bản mod nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi hoanganh.pro
    Quanh đi quanh lại, lại quay về với bản gốc. Thử hết các bản mà nghe nhạc vẫn không bằng K800 , chán thật. Hay là C901 bán giới hạn -> its người dùng -> ít người viết bản mod nhỉ
    Cho em hỏi anh mod ac nào cho k800 mà nghe nhạc hay hơn c901 hay vậy? Con k810 của em đã mod patch đủ kiểu, kể cả tạo riêng cả chục patch EQ cho em nó luôn mà vẫn nghe không bằng ac zin c901. Thử với tai hpm64 + hpm70 + hpm77 trên từng bản nhạc + từng cách chỉnh EQ + tất tần tật bản Acoustic + tất tần tật bản patch (thử cả mấy tháng trời nhé)

P/s: thank chủ thớt, bản acc nghe hay lắm. Đang test với hpm 77, để âm lượng vừa phải nghe rất tốt.

Nhưng hay hay không thì còn tùy vào cảm nhận của mỗi người và cách chỉnh tay EQ nữa.

Riêng em chỉnh như thế này nè:
    Cột 1: max
    Cột 2: 4 (từ dưới cùng tăng lên 4 bậc)
    Cột 3: 3
    Cột 4: 8
    Cột 5: 8

link cả 2 version die rồi bạn ơi, có thể up lại giúp mình không, mình đang cần. thanks

link die, ai có cho xin với

Link die bác ơi, bác nào up lại dùm em

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối