If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 59
    Em tưởng cứ có tem chính hãng là yên tâm rồi chứ nhỉ?

tai nghe cũng có tem ahf

chủ yếu do tai mình nghe thấy hợp là quất thôi,cũng khó lắm bác ạ.vì lô giờ nó cũng sắc sảo như zin mà

Trích dẫn Gửi bởi maruko_chan
    Như bác sĩ hay thợ sửa chữa đó bạn,ai mà phán được luôn mà ko cần sờ tận tay thì 90% là gà,10% là quá giỏi.
    Ngoài việc đồ fake cực cực lởm ai cũng có thể nhận ra thì để phân biệt bạn chỉ có thể phân biệt chuẩn nhất khi có kn,và tận tay cầm,tận tai nghe bạn ạ
    mình toàn sờ, nắm , nhìn....................... chắc là gà rồi )
    ít khi nghe......................về nhà mới nghe, nghe tại chỗ cũng chả rõ vì toàn gặp anh em ngoài đường, và quán nước

Trích dẫn Gửi bởi benraiso
    mua của anh em trên 4rum cho uy tín chất lượng nè.
    chưa chắc đâu nha bác, đt còn lừa nhau đc nói chi tai nghe

cứ mua đi,cứ nghe đi!Bị vài lần là biết phân biệt ngay ý mà....
    =))

em toàn kiếm vài bài 320k của the Wall rùi bật max loa, đổi qua đổi lại giữa các chế độ nghe , nếu thấy rè là ko mua T.T , trình còi chỉ đến mức đó :d

mình có 1 đôi hpm70 đc ông anh bán đt ở diệp mobile (cửa hàng này nói thật đa số là hàng xách tay lỗi mang về sửa lại ) cho.
    phần cuống dài thì chắc chắn là đểu (dây không mềm và dính như của hpm64 mình có).
    nhưng phần tai thì không thể hiểu là xịn hay đểu vì dây hơi dính, nghe max volume không rè hay vỡ,... nhưng gia công thì 1 số chỗ thấy hơi kém (phầm viền bạc quanh lôg trên 2 tai xấu và trông như đồ chơi, phần bọc quanh chân 3,5 và nút tai thì bị thừa cao su..)
    hay là hàng fake loại 1????

em khuyên bác không nên hỏi lung tung ai hết cho mệt. bác kiếm 1 bài nhạc mà bác thích nhất và đem máy đi mua mà nghe thử. chỉ có nghe thử trực tiếp mới biết thôi, còn ngồi 1 chỗ mà phán thì cứ phải gọi là chém gió thôi.....

nếu bên trong thì dựa vào kinh nghiệm của cái lỗ tai thôi.còn bên ngoài thì theo e cảm nhận(chỉ 1 số tai nghe thôi) khi cầm sợi dây lên có cảm giác mềm mại và nhám nhám nhưng rất mịn.đó là kinh nghiệm cá nhân

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối