If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Link mình đã cập nhật trên đầu topic rùi mà.:-?

Bác ơi, cập nhật thêm mấy cái panel manager (bản dành cho X2) lên đi bác

Moi mua mot con experia X2 nhung chua biet cach su dung, thay no hoi cham chap sao ay. Co bac nao xai qua, ranh ve loai may nay tu van cho em voi, nhat la ve cac khaong GPS, dan duong, dinh vi vi tri, trong may co san chuong trinh gôgle map nhung vi tri thi ko chinh xac lam.

Chào cả nhà. Mình là newbie, mới mua X1i. Cho mình hỏi cá X panel dùng để làm gì ạ? Mình bấm vào nút X panel thì nó ra cái màn hình nhỏ xíu... không biét đẻ làm gì. Các bác vui lòng hướng dẫn. Thanks

nhiều link down từ trang www.spike... gì đó đ2i pass , một số link khác die rùi, nhờ ác bác up lại giùm với

Thấy các bạn tổng hợp nhiều panel quá nên mình xin phát biểu 1 câu mà chưa ai phát biểu : Mình thấy những panel này thật là vô bổ )và tác dụng của nó : 1 là đẹp mắt và 2 là tốn pin =)). Mình chỉ quan tâm đến tính năng và ứng dụng phục vụ cho nhu cầu, giao diện đẹp xấu không quan tâm. Sở thích cá nhân anh em đừng ném đá )~:>

Tình hình là mấy cái link dẫn cài đặt một số phần mềm trc khi cài panel ngỏm củ tỏi hết rồi bác chủ thớt ơi...Thế thì sao mà cài đc panel nữa huhu

Trích dẫn Gửi bởi MinBroK
    Tình hình là mấy cái link dẫn cài đặt một số phần mềm trc khi cài panel ngỏm củ tỏi hết rồi bác chủ thớt ơi...Thế thì sao mà cài đc panel nữa huhu
    Đúng đây, đang dùng bản rom rút gọn thiếu panel 3d fish chưa tim đâu ra, toàn link lâu đời rồi. Chủ thớt up lại đi cho anh em nhờ.

các bác dày công thật, đa tạ đa tạ

cho em hỏi. Bác nào có panel MS_today không cho em xin với, cái panel đó của em bị lỗi rùi... hichic

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối