If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 10 của 10

Pocket Player 4, nghe nhạc đỉnh

Đang sử dụng phần mềm nghe nhạc HTC Audio Manager + Audio Booster -> thấy nghe cũng khá hay và hài lòng.
    Lang thang trên mạng lại thấy 1 anh chàng khác nghe hay không kém (nếu ko mún nói là hay hơn) nên giới thiệu cho anh em nào khó tính trong khoản nghe nhạc (giống tui) trên Windows Mobile thì thử phần mềm này xem.
    Link Đây
    cập nhật Version 4.2 Link Đây

Đặc biệt: có hỗ trợ nghe nhạc Lossless, nếu muốn nghe nhạc lossless, truy cập vào đây
    http://www.conduits.com/products/player/plugins.asp
    nhớ chọn plugin để chơi FLAC và APE.

cảm nhận sau khi nghe thử -> bỏ HTC Audio manager lun (tui bỏ pocket music lâu ồi), he he>-

hay quá .....................

đã cập nhật version 4.2 ở post đầu tiên

Ko biết ý kiến của bác thế nào chứ. Em so sánh với Pocket music thì thấy pocket music nghe bass nó ấm hơn, nghe bên kia thấy chói tai hơn. Hay là em ko biết chỉnh. Ở pocket music em chỉ đánh dấu vào phần bass thôi. Bên kia chỉnh thể nào nghe cũng thấy ko bằng. Bác bảo cái này nghe hay hơn pocket music thì chỉ cho em cách chỉnh hộ cái. Thanks nhiều

Tui dùng CorePlayer nghe nhạc bass hơn 2 thằng Pcket Player + Music nhiều >"<. Thx pác share nhé.

Đang định down mà nghe các bác ở dưới bàn tán vậy nên không down nữa

à, thứ 1 hiện tại mình đang sài tai nghe của X10 (bass replex) mới mua 300k do bị mất tai nghe của X1 -> khoản bass hay hơn.
    2/ Thứ 2, có lẽ cảm nhận mỗi người khác nhau, nên đúng là mình chủ quan khi nói Pocket player hay hơn.
    Thôi thì, giới thiệu cho anh em nào muốn thử. Có thể vừa tai người này, nhưng lại không vừa tai người khác, hì hì.

thank pro nha . em chua nghe nhung cám wn bác share

nó ko tự qua bài được bác ơi, hết 1 bài rồi dừng. ko chạy hết list được

Trích dẫn Gửi bởi acno
    nó ko tự qua bài được bác ơi, hết 1 bài rồi dừng. ko chạy hết list được
    Next luôn :3