If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Trích dẫn Gửi bởi octieu1508
    mh 500 nghe hay đó bạn.. mình đnag có 1 con nè..
    nghe với con Ray mà cũng khá lắm..
    hay khỏi bàn song môi trường ngoài cũng cần khá yên tĩnh
    Mình cũng hok p chuyên gia gì âu @@

Mình đọc,thấy các bạn khen mh410 rồi 500 gì đó hay. Nói thật mình kg thấy mh410 hay ở chỗ nào, dỡ ẹc.
    Hiện mình đang dùng mh1c - tai theo máy U (mh1c kg dùng dc cho Ray) công với cái jack chuyển tai nghe thì nghe dc trên máy Ray,nhưng cũng nói thật, chất lượng có giảm xuống chút
    Mh1c nghe trên máy U thì ok, nhưng mh1c+jack chuyển---nghe trên máy Ray thì not ok.
    Đây là đánh giá của mình.
    Mình nghe lossless, dòng nhạc đỏ,nhạc cách mạng là chủ yếu. Nhạc vàng,trữ tình và hòa tấu thì thỉnh thoảng

h là năm mấy rồi nhỉ

Sony Ericsson MH410 đem đến chất lượng âm thanh nổi trong chiếc tai nghe dạng nhét tai nhỏ gọn, thoải mái nghe nhạc hay trò chuyện

Trích dẫn Gửi bởi trunghiem
    Mình đọc,thấy các bạn khen mh410 rồi 500 gì đó hay. Nói thật mình kg thấy mh410 hay ở chỗ nào, dỡ ẹc.
    Hiện mình đang dùng mh1c - tai theo máy U (mh1c kg dùng dc cho Ray) công với cái jack chuyển tai nghe thì nghe dc trên máy Ray,nhưng cũng nói thật, chất lượng có giảm xuống chút
    Mh1c nghe trên máy U thì ok, nhưng mh1c+jack chuyển---nghe trên máy Ray thì not ok.
    Đây là đánh giá của mình.
    Mình nghe lossless, dòng nhạc đỏ,nhạc cách mạng là chủ yếu. Nhạc vàng,trữ tình và hòa tấu thì thỉnh thoảng
    Em thấy cugnx được mà, em đang xài đây. hihi Em ko thấy nó ko được ở chỗ nào hết. chắc tại chưa có dịp nghe cái xịn hơn. cho thue xe 7 cho theo thang

Ẹc ẹc

Tai nghe xịn đây, giá e này bao nhiu bác ơi, e cũng muốn mua 1 em mà chưa biết mua ở đâu

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123