If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 47
    Trích dẫn Gửi bởi namcongtu
    bác nói cũng đúng . nói chung tuỳ nhu cầu thôi
    chưa thử đời XBA này, còn đời 1 thì mình đánh giá chất lượng tốt, mỗi tội chất âm khá kén người nghe . con thì quá thiếu, con thì quá thừa bass . không biết đời 2 này thế nào
    Đời 2 em đã nghe thử qua Xba 10, 40 và 30, nhìn chung so với thế hệ đầu thì 10 và 40 có sự khác biệt rõ rệt, ngon hơn so với đời đầu nhiều
    30 thì có sự cải tiến không nhiều lắm, cơ mà vẫn hay :3
    20 thì em chưa nghe kĩ @@ sẽ cố gắng có bài review của 20 và 30 sớm nhất cho anh em diễn đàn mình

6tr2 thì quả là chat. Em thề ko bao giờ tưởng tượng ra cái giá đó ở 1 cái tai nghe :banhappy:

Trích dẫn Gửi bởi diepa9k39
    6tr2 thì quả là chat. Em thề ko bao giờ tưởng tượng ra cái giá đó ở 1 cái tai nghe :banhappy:
    =)) tai của Sony vẫn chưa phải đắt nhất đâu bác ơi =))
    bác mà xem giá con Senheiser HD800 còn shock nữa =)) Xấp xỉ 32tr =)))

Giá đẹp quá,nhà em dùng con tai tầu 6 chục ngàn cũng đc rồi,dành cho người thu nhập cao :-(

Trích dẫn Gửi bởi nguyenducbinbin
    Giá đẹp quá,nhà em dùng con tai tầu 6 chục ngàn cũng đc rồi,dành cho người thu nhập cao :-(
    Hề hề, bác cứ nói thế =)) đến lúc bác đam mê, bác bỏ bớt những thú vui khác thì ắt đủ chiến đấu em ấy mờ :3

Trích dẫn Gửi bởi hoang611
    Đời 2 em đã nghe thử qua Xba 10, 40 và 30, nhìn chung so với thế hệ đầu thì 10 và 40 có sự khác biệt rõ rệt, ngon hơn so với đời đầu nhiều
    30 thì có sự cải tiến không nhiều lắm, cơ mà vẫn hay :3
    20 thì em chưa nghe kĩ @@ sẽ cố gắng có bài review của 20 và 30 sớm nhất cho anh em diễn đàn mình
    Xba3 là con kén người nghe nhất . âm trong, chi tiết, âm trường cũng tốt, mỗi tội cái bass nông toẹt của nó nên ít người thích

Trích dẫn Gửi bởi Duy_sony
    Oái, 2tr6 thì may ra còn múc, đúng là Sony

Trích dẫn Gửi bởi diepa9k39

2 bác này thiệt tình, tai nghe hàng xịn đầy đủ chất thì 6tr2 như thằng xba-40 này là vô cùng bình thường đấy các bác, còn người đã chơi cho tới thì trăm triệu là chuyện thường,

Trích dẫn Gửi bởi namcongtu
    sợ nghe bằng tai nghe lắm rồi, nghe nhiều quá làm đầu óc lúc nào cũng như trên mây, không tập trung được . có thể do tuổi già tai yếu rồi giờ cứ loa thùng cho lành
    giờ nhà vẫn còn cái XBA-3,chắc 1 tháng nghe được 1,2h
    mình thì thích in ear, dù thế nào đi nữa, nghe mấy năm mà có sao đâu, mình toàn nghe lossless , nghe in eair với mức vừa phải, tầm 1/2 âm lượng, thấy đâu có sao,

tiền nào của đó thôi bạn ơi, hồi mình mua tai nghe ex310lp với v6, bạn bẻ hỏi giá mình trả lời thiệt tình tụi nó phán có bị man ko> đó là tai nghe gần 2tr thôi. nếu đam mê âm nhạc thì giá đó cũng thường thôi,

ở sony vietnam bán con này có 5tr9 thôi mà, lạ vậy ta, bữa nào ra sony center xem thử, thấy trên website sony vietnam đã có giá 9 thức của em này rồi
    http://www.sony.com.vn/product/xba-40
    con xperia sp của mình chắc kéo ko nổi nó rồi, hix hix

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối