If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 47
    Trích dẫn Gửi bởi nobitalt
    mình thì thích in ear, dù thế nào đi nữa, nghe mấy năm mà có sao đâu, mình toàn nghe lossless , nghe in eair với mức vừa phải, tầm 1/2 âm lượng, thấy đâu có sao,
    in ear này mình chơi từ khi w800i ra đời đến gần đây mới bỏ
    mình thì nghe 30 -> 40% âm lượng thôi nhưng nghe loa thùng không bao giờ làm sao dù bật khá to cả chục tiếng 1 ngày trong khi in ear dù bật bình thường nếu nghe vài tiếng là đầu óc không được tỉnh táo như bình thường . mình gặp khá nhiều người bảo nghe in ear nhiều đầu cứ oang oang rồi
    điều trên không những chứng tỏ không nên nghe in ear nhiều mà còn chứng tỏ thực tế tai nghe có hại hơn loa thùng nhiều lần

Trích dẫn Gửi bởi namcongtu
    mình thì nghe 30 -> 40% âm lượng thôi nhưng nghe loa thùng không bao giờ làm sao dù bật khá to cả chục tiếng 1 ngày trong khi in ear dù bật bình thường nếu nghe vài tiếng là đầu óc không được tỉnh táo như bình thường . mình gặp khá nhiều người bảo nghe in ear nhiều đầu cứ oang oang rồi
    điều trên không những chứng tỏ không nên nghe in ear nhiều mà còn chứng tỏ thực tế tai nghe có hại hơn loa thùng nhiều lần
    uh, nghe in ear sao bằng nghe thùng bass được nhưng bù lại nghe in ear ko phiền đến ai, cũng thuận tiện khi mang ra ngoài nghe như đi đạo cong viên, chạy bộ, gym, đi xe....., nhiều người nghe ko quen là bị nhức đầu ngay, hehe còn khi nghe quen rồi thì rất thích, hí hí hí

Trích dẫn Gửi bởi hoang611
    =)) tai của Sony vẫn chưa phải đắt nhất đâu bác ơi =))
    bác mà xem giá con Senheiser HD800 còn shock nữa =)) Xấp xỉ 32tr =)))
    32tr mới là phone thôi, để thêm dàn để đánh nó thì tầm gấp 2-3 lần đấy nữa.
    Nói chung là giá XBA-40 tầm này là ổn với 1 con In-ear rồi. So sang cái đám thời trang là Beats Audio thì Beats không ăn được đâu =))
    Mà buồn cười là ai ai cũng thích Beats, nhưng lại ngại giá, và cố mua Beats xịn. Nhưng tầm tiền Beats xịn thì hàng hà sa con tốt hơn nó thì lại ngại =)

Trích dẫn Gửi bởi koonguyen
    uh, nghe in ear sao bằng nghe thùng bass được nhưng bù lại nghe in ear ko phiền đến ai, cũng thuận tiện khi mang ra ngoài nghe như đi đạo cong viên, chạy bộ, gym, đi xe....., nhiều người nghe ko quen là bị nhức đầu ngay, hehe còn khi nghe quen rồi thì rất thích, hí hí hí
    cũng tùy cái bạn nghe, tai nghe xin thì nghe rất hay, thùng bass vài trăm k thì cũng dẹp, nói chung mỗi cái có cai hay riêng so sánh chi^^ quan trọng là giá tiền, loại nhất và nhất là tùy tai mỗi ng ^^

Xba3 là con kén người nghe nhất . âm trong, chi tiết, âm trường cũng tốt, mỗi tội cái bass nông toẹt của nó nên ít người thích
    :-? em thấy đâu có kén người nghe hả bác :-? ngưòi nào không nghe quá nhiều bass thì xba 3 dễ nghe mà :-? mà cũng có thể do em toàn dùng nguồn Sony nên thấy vậy chăng ? :-?

ở sony vietnam bán con này có 5tr9 thôi mà, lạ vậy ta, bữa nào ra sony center xem thử, thấy trên website sony vietnam đã có giá 9 thức của em này rồi
    http://www.sony.com.vn/product/xba-40
    con xperia sp của mình chắc kéo ko nổi nó rồi, hix hix
    Kéo tốt bác ơi =)) w995 của em còn kéo thoải con nhà bà mái =))
    Với lại hầu như tất cả các mẫu tai Sony em qua tay đều đề bên ngoài hộp là tương thích dễ dàng với Iphone - Ipod - Ipad - Walkman Player => Kéo sẽ rất dễ với các thiết bị di động :-?

Không nên nghe quá nhiều là đúng mà bác =)) cơ mà nếu mà điều độ một chút thì cũng sẽ không vấn đề gì :3

Trích dẫn Gửi bởi hoang611
    Kéo tốt bác ơi =)) w995 của em còn kéo thoải con nhà bà mái =))
    Với lại hầu như tất cả các mẫu tai Sony em qua tay đều đề bên ngoài hộp là tương thích dễ dàng với Iphone - Ipod - Ipad - Walkman Player => Kéo sẽ rất dễ với các thiết bị di động :-?
    hix, ko phải vậy đâu, mình lấy con xba3 ra gắn vào 1 con V 1 con SP của mình mà nó kéo đâu có nỗi đâu, âm lượng nhỏ xíu, gắn vào tai nghe răng xăng shb20 thì mới kéo nổi, ko biết con xba40 này thì thế nào, bạn test thử dùm mình coi, gắn thừ vào mấy con V, TX, SP xem sao

kéo dc với kéo full hoàn toàn khác nhau, có dk nghe bằng các nguồn phát khác cho biêt

hix, ko phải vậy đâu, mình lấy con xba3 ra gắn vào 1 con V 1 con SP của mình mà nó kéo đâu có nỗi đâu, âm lượng nhỏ xíu, gắn vào tai nghe răng xăng shb20 thì mới kéo nổi, ko biết con xba40 này thì thế nào, bạn test thử dùm mình coi, gắn thừ vào mấy con V, TX, SP xem sao
    Giờ em có mỗi w995, cũng chẳng biết giúp bác thế nào :3

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối