If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    [ìnhte="koonguyen, post: 1084043, member: 112059"]chúng ta cùng quan điểm, bạn có con xperia nào ko , lấy nó kéo thử xba40 giúp mình xem sao, chứ xba3 mình cho vào xperia nó kéo ko nổi, đút qua ifone thì khỏe re, chán ghê luôn[/quote]
    Mình cũng đã thử với Z rồi nhưng vẫn thấy không thích bằng nghe với chú.Bươm Bướm,và bây giờ là One,mình rất thích phần mềm beat audio của HTC ,nó cho mình âm thanh thật tốt ,đấy là ý kiến riêng của mình

Sau một thời gian dùng em XPA3i ,đã chia tay em nó và vừa cưới em XPA40 của bên Xuân Vũ ,sau hai ngày dùng thì khá hài lòng về em nó.Và vẫn dùng nguồn phát là HTC One kết hợp PM nghe nhạc là Poweamp,chất lượng nhạc là những bản nhạc chất lượng tốt như flv,wav. Đấy là những nhận xét riêng của mình .

Trích dẫn Gửi bởi dangtheluc
    Sau một thời gian dùng em XPA3i ,đã chia tay em nó và vừa cưới em XPA40 của bên Xuân Vũ ,sau hai ngày dùng thì khá hài lòng về em nó.Và vẫn dùng nguồn phát là HTC One kết hợp PM nghe nhạc là Poweamp,chất lượng nhạc là những bản nhạc chất lượng tốt như flv,wav. Đấy là những nhận xét riêng của mình .
    thanks bạn đã chia sẽ, xba40 chắc cải tiến đáng kể so với xba4 bạn nhỉ, thèm quá, hehe

Nghe giải rộng hơn và âm kiểm soát tốt hơn bạn à

sony thiết kế mấy cái tai nghe inear cao cấp mà trông cứ thẳng đuỗn trong khi housing lại to do nhét 2-3-4 Driver vào. Sao ko thiết kế uốn lượn như Shure 425, 435 nhỉ? đeo cách âm tốt lại vừa vặn trong tai!

Dòng XBA bass tốt thì khỏi bàn rồi, Mid thì ngọt và nịnh tai rất dễ nghe, không bị lùi, có lẽ độ ngọt chỉ thua mỗi ATH thôi. Treble leng keng vừa đủ, lượng không nhiều (treble không phải điểm mạnh). Âm trường và âm hình không thực sự tốt lắm.

Thưởng thức âm thanh cực hay được cân bằng hoàn hảo với từng âm rõ ràng, sâu sắc và phong phú với tai nghe XBA-40. Chất lượng âm thanh đỉnh cao mang đến tai bạn một trải nghiệm âm hoàn chỉnh ở mọi dải tần. Từ những âm trầm mạnh mẽ đến những âm cao vô cùng chi tiết.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345