If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi bp7777
    mình up bản này nè, hôm qua lượn vòng vòng trong máy bài đăng nên vô thử. Máy mình chỉ up được 1 lần duy nhất từ khi cài HardSPL, xin bạn giúp. mình đổi cáp rồi mà vẫn đứng im, không có chạy gì cả. Màn hình trắng với thanh phần trăm là 0%.
    http://www.xperia-unoff.com/roms/UnOff Xperileo Win7.zip
    Bạn thử up các bản rom khác thử xem. Thật sự hiện tượng đó lạ. Mình up rom rất nhìu rồi chưa bao giờ gặp hiện tượng như vậy. Hiện tạii mình cũng đang dùng bản rom bạn nói đó. Bây giờ bạn làm các bước sau đó chụp hình lại rồii up lên mình koi nó báo sau nhé

Mình đã up thử nhiều bản rom trước đó rồi, chỉ được duy nhất một lần đầu tiên là up được. Giờ mình làm thử lại rồi chụp hình cho bạn xem thử. bạn cho mình nick yahoo của bạn để dễ hướng dẫn hơn.

---------- Post added at 16:03 ---------- Previous post was at 15:55 ----------

Trích dẫn Gửi bởi bp7777
    Mình đã up thử nhiều bản rom trước đó rồi, chỉ được duy nhất một lần đầu tiên là up được. Giờ mình làm thử lại rồi chụp hình cho bạn xem thử. bạn cho mình nick yahoo của bạn để dễ hướng dẫn hơn.

Cái này là do cái Custom_RUU rùi. Bác down cái khác xem. :-?

Trích dẫn Gửi bởi bp7777

Nick yahoo mình là shindaigia ...............................

Mình cũng thử nhiều bản rom trước đó rồi. Nhưng đều không up được. Mình cũng thử up bằng thẻ nhớ rồi nhưng cũng không được. Mình không biết máy của mình có bị lỗi gì không nữa.

Trích dẫn Gửi bởi bp7777
    Mình cũng thử nhiều bản rom trước đó rồi. Nhưng đều không up được. Mình cũng thử up bằng thẻ nhớ rồi nhưng cũng không được. Mình không biết máy của mình có bị lỗi gì không nữa.
    Bồ add nick mình đi rồi nc sẽ dễ hơn

Trích dẫn Gửi bởi bp7777
    Lỗi này chỉ có 1 cách là:
    1. Reset lại thiết bị của bạn. Kể cả desktop/laptop và X1
    2. Chạy cái CustomRuu này của mình.

Mình up rom được rồi. Mình đã cài lại cái HardSPL down được từ trang xda_develop.
    http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=458438
    Cám ơn mọi người đã giúp đỡ nha. Đúng là cái file cài Hard-SPL quan trọng thật. Thank hunhductai va shindaigia.

Trích dẫn Gửi bởi bp7777
    Mình up rom được rồi. Mình đã cài lại cái HardSPL down được từ trang xda_develop.
    http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=458438
    Cám ơn mọi người đã giúp đỡ nha. Đúng là cái file cài Hard-SPL quan trọng thật. Thank hunhductai va shindaigia.
    sax, đang tính kêu bác cài lại cái HSPL nếu mấy cách trên ko dc nè

Mình mới up bản rom mới nè, nhưng máy mình bị gì rồi, nhấm vô nút rét ở dưới cây bút không được.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối