If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 9 của 9

Rom cho con SONY ASPEN M1

Bác nào có rom của con này cho em với, con của em bị dính virut giờ em nó chạy cú đơ đơ :-S
    Tiện thể bác nào có phông tiếng việt thì cho em luôn nhá, lướt web đọc toàn hình vuông thôi :102:

cắm vào SEUS mà flash đi bạn, tìm font về mà cài cho em nó, M1 chưa có rom cook đâu bro ơi

Em cũng mới kiếm được cháu Aspen này nhưng chưa gõ được TV. Bác nào giúp em với...

định mua con aspent này mà cho mình hỏi nó có cài được tiếng việt không vậy,chưa dùng wm bao giờ nên cũng không rành lắm thông cảm :-)

Gõ tiếng việt vô tư bạn nhé, sử dụng VNKeyB hoặc GoTiengViet đều dc

Trích dẫn Gửi bởi h_pro9x
    Gõ tiếng việt vô tư bạn nhé, sử dụng VNKeyB hoặc GoTiengViet đều dc
    Hi không phải, ý của mình là giao diện tiếng việt cho máy đó, thật ra là ông anh nhìn cái kiểu dáng đt này rất thích với lại cũng có ý định chuyển qua win mobie dùng vì hồi nào giờ dùng toàn UIQ nên không rành nữa. Sẵn thấy topic nên hỏi luôn!:">

win mobile không có giao diện tiếng việt. rom cook hình như có hay sao ấy không chắc lắm nhưng M1 thì không dùng đc.

- Aspen (M1i) hiện tại chỉ có thể up rom gốc bằng SEUS (hoặc PC Compannion), hiện tại không có rom cook cho M1i
    - Hệ điều hành Windows Mobile 6.x không có giao diện tiếng Việt chỉ hỗ trợ font chữ unicode (đọc được các file có ký tự tiếng Việt)

Mình cũng có 1 em này nhưng là bản Trung Quốc nên nhắn tin nó không bao giờ hiện tên, bây h xin hỏi ae có cách nào up lên rom cho thị trường Việt Nam không?
    (Tại em này pin dùng quá thích, em dùng từ thứ 2 đến thứ 6 tẹt ga)