If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    đợi bản hòan chỉnh thôi, cài phức tạp ghê

(...cái này còn uống pin kinh hơn cả chạy trên EXT2...(

có Nand hoàn chỉnh rồi...vào chọc ngoáy xem thế nào đi các bác ơi

Xin chào, Có CAO THỦ nào help mình với hôm qua thử làm theo lời Bác nọ thay rom android 2.3 cho cái x1 của mình. Chưa kịp làm cái chi mà giờ khởi động máy nó hiển ra 1 đóng dòng chữ màu xanh trời nhạt trùi dừng lại treo máy lun + với đèn hồng cháy ko tắt! Trước khi đó mình đã cài cái KOVSIMG.NBH gì đó rùi giờ mở không lên nữa...! Hic, ai giúp mình với, cái android sao khó thế!
    Pro nào giúp dc cho mình biết mình sẽ alo cho và sẽ hậu ta, hiii. 0906.333.260!

Herher, cài KOVSIMG.NBH rùi thì mất Windows Mobile rùi sao mà boot vào, Flash lại ROM WM còn không thì tiếp tục cái Android NAND đi, tới bước đó rùi sao không làm tiếp như hướng dẫn

@k3nguyen: mình nói rồi cái này dành cho pro nào máu android thôi
    Hiện tại bản beta dùng được camera, pin có cải thiện nhưng mà bị lỗi tắt màn hình là không lên =)) nên không hướng dẫn cài cái mới

e làm bản beta rồi..cũng bị cái tắt màn hình rồi không lên...cải thiện bằng cách trượt màn hình lên thôi...:">

cái vấn đề ở đây mình mún hỏi là có bị khả năng brick ko ... nếu có nó thường bị trg hợp nào ... hay chỉ đơn giản brick giống như up rom wm bt ...

---------- Post added at 14:24 ---------- Previous post was at 12:32 ----------

boot.zip || recovery.zip <<< sao 2 cái này là 1 link vậy bạn . recovery.zip ko có ấy ơi

Đang hào hứng nghiên cứu để cài thằng này vào, đọc xuống thấy bảo pin nhanh hết ===> nản lun.
    Pro nào biết dùng bản android nào pin lâu và ổn định nhất cho tới giờ ko. Chạy trên EXT2 hay EXT3 thì tốt hơn???

@thinhbk11: hiện giờ yêu cầu của anh là hơi xa xỉ

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối