If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    Trích dẫn Gửi bởi thachthao192
    ở sài gòn thì đem qua dùng box của mình chạy lại firmware thử xem
    Khổ cái bọn em ngoài hn bác ạ. bác có thể hướng dẫn để em tự làm dc ko ạ

Trích dẫn Gửi bởi sonyvodoi
    Tình hình là chú chau09k3 đã đem máy đến chỗ em, 2 anh em ngồi cả buổi trưa tìm cách reset con x2 của chú ấy mà ko tài nào tìm được phần reset trong phần mềm, reset bằng phím cứng như trên cũng ko thể dc, nó cứ vào thẳng window luôn (thử với x2 của em thì dc luôn)
    Em kết nối vào máy tính, dùng SE update thì khi bấm phím âm lượng dưới và phím nguồn, giữ 1 lúc lâu chỉ thấy máy rung mà ko lên gì cả (trong khi thử với x2 của em thì vào update dc lun). E đã thử đi thử lại nhiều lần mà vẫn vậy.
    2 anh em nản wa đành bảo chú ấy về để hỏi thêm các pro xem có pro nào có cao kiến gì ko. Giờ reset và update là ko dc rồi, các bác xem còn cách nào ko???
    Mà em thấy máy của chú ấy phần mềm nhìn rất khác, thiếu rất nhiều tính năng trong setting, em đoán là đã bị xóa nhiều file hệ thống và bị gỡ bỏ hầu hết các phần mềm theo win
    Máy của chú ấy là hàng xách tay
    Theo như bạn nói thì bạn chau09k3 nên mang máy đến những chỗ chuyên phần cứng uy tín hoặc trung tâm SE để kiểm tra lại xem thế nào

Trích dẫn Gửi bởi naraxsara
    Theo như bạn nói thì bạn chau09k3 nên mang máy đến những chỗ chuyên phần cứng uy tín hoặc trung tâm SE để kiểm tra lại xem thế nào
    Em đã trực tiếp xem máy cho chú ấy, em ko bít có phải máy xuất xứ ở các nc khác nhau thì phần mềm khác nhau ko nhưng nếu máy đang chạy bt thì phải reset bằng phím cứng dc chứ nhỉ, đằng này bấm đi bấm lại vẫn ko dc, update cũng ko vào dc lun, liệu có phải hàng fake ko các bác nhỉ. Nhưng mà x2 thì làm gì có hàng fake chứ???

---------- Post added at 15:41 ---------- Previous post was at 14:52 ----------

các cao thủ x1, x2 vào ra tay cứu giúp với

Trích dẫn Gửi bởi sonyvodoi
    Em đã trực tiếp xem máy cho chú ấy, em ko bít có phải máy xuất xứ ở các nc khác nhau thì phần mềm khác nhau ko nhưng nếu máy đang chạy bt thì phải reset bằng phím cứng dc chứ nhỉ, đằng này bấm đi bấm lại vẫn ko dc, update cũng ko vào dc lun, liệu có phải hàng fake ko các bác nhỉ. Nhưng mà x2 thì làm gì có hàng fake chứ???

---------- Post added at 15:41 ---------- Previous post was at 14:52 ----------

các cao thủ x1, x2 vào ra tay cứu giúp với
    Ai nói với bạn X2 không có hàng fake ) cứ mang ra các chỗ chuyên về phần cứng kiểm tra

Trích dẫn Gửi bởi naraxsara
    Ai nói với bạn X2 không có hàng fake ) cứ mang ra các chỗ chuyên về phần cứng kiểm tra
    nếu là x2 có hàng fake thì có lẽ em này dính hàng fake rồi, em nghĩ lỗi này ko phải do phần cứng, tìm cách reset mà ko dc, nản wa

hì, có các bác nên topic của em đông vui ghê, các bác cứ bàn luận thoải mái, mong ước của em giờ là làm cho nó chạy bình thường , dẫu có là hàng fake em cũng chấp nhận, có cái cầm cho đầm tay là được rồi, chứ nhắn tin nghe gọi thì đã có máy khác, ^^, các bác cố gắng nghiên cứu giúp em với nhé, hi vọng là em được cứu và tạo tiền đề cho anh em x2 sau này!

Trích dẫn Gửi bởi thachthao192
    ở sài gòn thì đem qua dùng box của mình chạy lại firmware thử xem
    anh ơi, box là gì hả anh, hì, ước gì em ở sài gòn nhể, nhưng không biết có ai ở hà nội có cái box ấy không ạ! ^^

Mang ra sếp Ngoạn ở 140 Thái Hà để sếp ý kiểm tra xem =p~ Nhớ là lúc sếp ấy làm thì 1 là trông chừng sếp ấy cho kĩ, 2 là bảo sếp ấy nhẹ tay cho =p~ Mong là dc, vì sếp ấy có nhiều đồ phết.

Trích dẫn Gửi bởi matterazi
    Mang ra sếp Ngoạn ở 140 Thái Hà để sếp ý kiểm tra xem =p~ Nhớ là lúc sếp ấy làm thì 1 là trông chừng sếp ấy cho kĩ, 2 là bảo sếp ấy nhẹ tay cho =p~ Mong là dc, vì sếp ấy có nhiều đồ phết.
    thank bác, em sẽ qua xem sao, nhưng em nghĩ là không gặp vấn đề gì đâu ạ, máy em không rơi, không nước, em nghĩ là do phần mềm của cu cậu, hì!

ý mình là qua chỗ đấy bảo hắn chạy lại phần mềm cho ấy, hôm nọ ngồi chat hắn bảo hắn chạy dc fần mềm mà ko cần update service.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối