If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Hôm qua đi múc máy về mình test thử pin thì wifi liên tục để cài app, sync, update..., onscreen khoảng 3h (k liên tục) thì máy trụ được khoảng 12h là hết pin. k biết tn... Stamina k thấy hiệu quả lắm...

À bác cho hỏi là dùng sạc từ có tốt k? Vừa mua máy xong lên phòng kỹ thuật thì kỹ thuật bảo dùng sạc từ hay bị lỗi lắm

Trích dẫn Gửi bởi Xolex Nguyen
    Hôm qua đi múc máy về mình test thử pin thì wifi liên tục để cài app, sync, update..., onscreen khoảng 3h (k liên tục) thì máy trụ được khoảng 12h là hết pin. k biết tn... Stamina k thấy hiệu quả lắm...

À bác cho hỏi là dùng sạc từ có tốt k? Vừa mua máy xong lên phòng kỹ thuật thì kỹ thuật bảo dùng sạc từ hay bị lỗi lắm
    thời gian dùng phải tính từ 100% bác ơi

stamina chỉ có tác dụng giúp đỡ chân tay như khi offscreen thì tắt dùm wifi, inactive 1 số ứng dụng, còn khi bật máy thì ngốn như nhau à

sạc từ mình chưa dùng, nhưng nên dùng để tránh cho cái nắp cổng sạc nó ko bị lờn cao su chống nước, sạc usb khoảng 2.5-3g là đầy pin, cứ thế mà so sánh

cũng khó mà nứt lắm chừ khi bác thớt làm rơi mạnh,hiện em cũng đang dùng con z3 đây dùng ổn lắm.

Mặt kính Sony Z3 dễ bị nứt?

em cũng đang tính mua con này mà giờ nghe vậy chắc chuyển qua con kahc1 quá

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12