If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 3 của 3

cấp cứu z3 dual cắm sạc là bị reset

cưu gấp các bác ơi
    em có con z3 dual 6683 đã chạy rom 6633 ok dùng được nửa năm nay rồi
    dùng mọi thứ bình thường
    bỗng dưng hôm qua dùng pin xuống 10% mà không ở nhà, nên cắm nhờ vào sạc dự phòng của người khác
    thì
    em nó bỗng dưng đứng hình và sập nguồn, và cứ vậy cứ cắm sạc là bị đứng và sập( bất cứ sạc nào)
    hôm qua em có chạy lại pm nhưng không hết, tình trạng có vẻ nặng hơn là khi cắm sạc có lúc nhận có lúc không, nếu nhận sạc thì mất sóng cả 2 sim
    và sau vài lần sập nguồn thì em ý lại về màn hình update như lúc mới chạy lại pm vậy
    nhờ cao kiến của các cụ sonyfan
    em xin chân thành cảm ơn
    ps: hiện tại đang dùng tạm bằng cách, tắt nguồn rồi cắm sạc thì ok được 1 lúc cỡ 30-50% thì em nó đứng bật không lên, để 1 lúc sau khi rút sạc bật mới lên

cưu gấp các bác ơi
    em có con z3 dual 6683 đã chạy rom 6633 ok dùng được nửa năm nay rồi
    dùng mọi thứ bình thường
    bỗng dưng hôm qua dùng pin xuống 10% mà không ở nhà, nên cắm nhờ vào sạc dự phòng của người khác
    thì
    em nó bỗng dưng đứng hình và sập nguồn, và cứ vậy cứ cắm sạc là bị đứng và sập( bất cứ sạc nào)
    hôm qua em có chạy lại pm nhưng không hết, tình trạng có vẻ nặng hơn là khi cắm sạc có lúc nhận có lúc không, nếu nhận sạc thì mất sóng cả 2 sim
    và sau vài lần sập nguồn thì em ý lại về màn hình update như lúc mới chạy lại pm vậy
    nhờ cao kiến của các cụ sonyfan
    em xin chân thành cảm ơn
    ps: hiện tại đang dùng tạm bằng cách, tắt nguồn rồi cắm sạc thì ok được 1 lúc cỡ 30-50% thì em nó đứng bật không lên, để 1 lúc sau khi rút sạc bật mới lên

sắc lung tung định bệnh về nguồn rồi,mang ra hang thoi b