If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29
    Trích dẫn Gửi bởi Shiro Nguyễn
    có hàng tung của luôn rồi. Phê ta

Trích dẫn Gửi bởi yuri
    vãi cả ảo, máy mới tinh chưa ra mắt được bao lâu mà đã có hàng dựng rồi :|
    siêu phẩm thì mấy a Tung Của ko bỏ qua đâu:smuggrin:

bọn khựa bắt đầu quan tâm Sony nhà ta quá...bắt đầu thấy bất an rồi.

Không phải hàng in lại imei là hàng dựng đâu. Theo mình biết do bên Móng Cái họ để máy và hộp lộn xà ngầu, về VN do nhu cầu imei trùng hộp nên phải in lại.
    Bác này post thông tin vậy sẽ làm cho nhiều cửa hàng ngoài này ghét lắm đấy. Cái mồm hại cái thân !!!

Trích dẫn Gửi bởi esso
    Không phải hàng in lại imei là hàng dựng đâu. Theo mình biết do bên Móng Cái họ để máy và hộp lộn xà ngầu, về VN do nhu cầu imei trùng hộp nên phải in lại.
    Bác này post thông tin vậy sẽ làm cho nhiều cửa hàng ngoài này ghét lắm đấy. Cái mồm hại cái thân !!!
    Thú thật mình giữ bài này từ box xperia Cũ sau đợt cải tổ là để chờ những comment như bạn đấy... like.

Oài....càng ngày càng phải test nhiều....khá oải! Mốt mua nhờ a Long lấy dùm một con chuẩn nhá ...đỡ phải test

Trích dẫn Gửi bởi esso
    1 chiêu Pr bản thân hoàn hảo nhưng hèn,vì để đẩy mình lên mà đạp miếng cơm manh áo người khác!haiz thương trường là chiến trường quá đúng có bao h sai!cái trò con nít phân biệt SI vs Imei chỉ là trò hề khi đem so vs hàng dọn lại nguyên seal 100% bên iphone thoy!trung quốc 1 khi đã dựng lại thì trò này chỉ là múa rìu qua mắt thợ!kiếm trò khác pr đi,pr rẻ tiền quá!mấy cái nét gẫy hay mực ko nét bên khâu in ấn fix trong vòng 1 nốt nhạc!

thông tin mới: theo thông tin từ bên những người bán buôn thì bác clickbuy dạo gần đây có lấy hàng từ Móng Cái về bán (in lại imei hoàn chỉnh không sơ hở ngoại trừ một lỗi mà không bao giờ bác có thể khắc phục được... ).
    Lần sau bác đừng làm vậy nha, người ta ghét rồi thì bác chính là người thiệt hại đấy

Trích dẫn Gửi bởi esso
    thông tin mới: theo thông tin từ bên những người bán buôn thì bác clickbuy dạo gần đây có lấy hàng từ Móng Cái về bán (in lại imei hoàn chỉnh không sơ hở ngoại trừ một lỗi mà không bao giờ bác có thể khắc phục được... ).
    Lần sau bác đừng làm vậy nha, người ta ghét rồi thì bác chính là người thiệt hại đấy
    Chào bạn, mình khong biết bạn có vấn đề gì với Clickbuy không, nhưng bạn nói gì thì cũng phỉa có bằng chứng nhé, dừng nói bâng khuân như thế. Hàng sony Clcikbuy thế nào ai cũng biết, có đơn vị nào dám đem hàng của mình ra so với hàng clickbuy không? Hàng Clickbuy bán 1000 cây thì 1000 cây nhập hàng HK, hàng về xịn, pk xịn, hộp xịn, IMEI xịn, không như hàng đang bán trên thị trường.

bài này rất hay đấy,bởi vì đã thấy 1 số cửa hàng bán loại hàng in lại imei,vào xem nhìn thấy đã chán rồi k cần test nữa

Hàng chính hãng còn khò lại imei mà.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối