If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 204
    Trích dẫn Gửi bởi Dép Lào
    Những biện fáp trên đây đều chỉ mang tính lý thuyết là chính, ngoài ra còn có 1 số vấn đề khác như máy tính có lỗi hay gì gì đó. Cho nên dễ nhất là bạn nên flash lại trên 1 cái máy tính khác xem thế nào. Nếu vẫn bị tình trạng tương tự thì máy của bạn có vấn đề về fần cứng.
    mình nghĩ máy tình mình vẩn bình thường. bởi khi up rom máy tình mình đã báo thành công mà. hơn nữa mình đã dùng qua cả 2 phần mềm để up fw gốc rồi mà vẩn thế

Trích dẫn Gửi bởi 0macnhien9
    mình nghĩ máy tình mình vẩn bình thường. bởi khi up rom máy tình mình đã báo thành công mà. hơn nữa mình đã dùng qua cả 2 phần mềm để up fw gốc rồi mà vẩn thế
    Bởi vậy mình mới nói ở trên, có khả năng cái dt của bạn bị fần cứng.

Trích dẫn Gửi bởi Dép Lào
    Bởi vậy mình mới nói ở trên, có khả năng cái dt của bạn bị fần cứng.
    hix ,vay la minh phai dem di bao hanh roi. chac cung phai ton mot khoan kha kha day. du may con bao hanh den thang 4 nam sau

hix ,vay la minh phai dem di bao hanh roi. chac cung phai ton mot khoan kha kha day. du may con bao hanh den thang 4 nam sau
    Máy còn bảo hành tại sao tốn tiền bạn nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Ân
    Máy còn bảo hành tại sao tốn tiền bạn nhỉ?
    mày còn bảo hành nhưng không có phiếu, mình tưởng bảo hành qua điển tử như samsung ai dè....

mày còn bảo hành nhưng không có phiếu, mình tưởng bảo hành qua điển tử như samsung ai dè....
    Máy bạn là hàng công ty hay hàng xách tay? Hàng công ty cũng bảo hành điện tử, ko cần phiếu.

Bảo hành Sony cũng bảo hành điện tử nha bạn, máy chính hãng Việt Nam đều check imei để kiểm tra bảo hành.

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Ân
    Bảo hành Sony cũng bảo hành điện tử nha bạn, máy chính hãng Việt Nam đều check imei để kiểm tra bảo hành.
    mình khong biết minh mang ra bảo hành thì nó nói thế. hàng mình là hàng công ty ma. mình đã check trên trang sony viet nam rồi.

mình khong biết minh mang ra bảo hành thì nó nói thế. hàng mình là hàng công ty ma. mình đã check trên trang sony viet nam rồi.
    Hàng cty có bảo hành sao bạn khổng để bên bảo hành làm cho bạn luôn nhỉ?

Sony z có chụp được ảnh màn hình không a e bảo minh voi

Trang 2 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối