If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 5 của 5

Hỏi về tình trạng máy ko thể cài đặt được bản update 10.5.A.0.233

Máy mình đã được down bản cập nhật 10.5.A.0.233 về rùi mà tới lúc khởi động cài đặt thì ko cài được bản update là sao vậy các bác?? có ai giống tình trạng như mình ko thì chỉ với???/

Trích dẫn Gửi bởi baocong1312
    Máy mình đã được down bản cập nhật 10.5.A.0.233 về rùi mà tới lúc khởi động cài đặt thì ko cài được bản update là sao vậy các bác?? có ai giống tình trạng như mình ko thì chỉ với???/
    Khi khởi động lại máy bạn có báo gì không. Bạn cần cài lại FW gốc trước khi tải bản cập nhật mới về do có thể máy của bạn đã root nên nó không cho cập nhật bạn ạ

máy hiện lên con robot xanh để cài đặt nhưng chạy một hồi thì nó khởi động lại và máy vẫn vô được nhưng thông báo là ko thể cập nhật bác àh.. cài lại fw gốc thì phải làm sao hả bác???

Trích dẫn Gửi bởi baocong1312
    máy hiện lên con robot xanh để cài đặt nhưng chạy một hồi thì nó khởi động lại và máy vẫn vô được nhưng thông báo là ko thể cập nhật bác àh.. cài lại fw gốc thì phải làm sao hả bác???
    Dùng flashtool và flash lại bác nhé. Có thể tìm hiểu cách flash FW của sony ngay tại diễn đàn

Chắc là root máy rùi nên ko cập nhật đc qua OTA. Chịu khó flash lại thôi