If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 45 của 45
    Trích dẫn Gửi bởi thangxiu
    bác ơi chả hiểu sao em làm vẫn ko được, không thấy cái ''AC rêciver" đâu cả ...bác sem em làm sai đoạn nào ko chỉ hộ với ạ
    đầu tiền vào app remote control--->cài đặt thủ công--->ở mục chọn thiết bị vì không tìm thấy cái "AC receiver" đâu nên em vào "thiết bị khác"--->đến đoạn cho máy học nút---> kick vào biểu tuợng on/off--->nó bảo đưa thiết bị vào gần cách 1inh để họcvaf ấn nú trên điều khiển--->khi máy báo nhận thiết bị rồi--->ấn mục hoàn tất--->xong ra tét lại thì lại ko thành công (
    Sorry bác, mình nhớ nhộn, bác chọn "thiết bị khác" là đúng rồi đó ợ, sau đó cho em nó học nút và chiến thôi. Nhưng có lẽ tần số em nó học cũng có giới hạn. Mình test thử với loại quạt trần có điều khiển thì okie, quạt treo tường có điều khiển thì tùy loại, loại gần nhất mà mình test thử với quạt Senko thì ko có tác dụng, cho em nó học xong, vẫn ko điều hiển được :facepalm:

Mà thực tế, tác dụng của chức năng remote vẫn là focus vào các thiết bị media bác à. Nhưng riêng với mình, mình test thử với các thiết bị nằm ngoài danh sách thì thành công với quạt trần, quạt treo tường thì okie (hiệu gì mình quên òi, có gì mình check lại rồi feedback sau vậy ^^). ^^

zl pin sài wifi thì khoảng bao lâu anh

Trên 1 ngày nếu nghe gọi, còn lại thì bạn biết rồi đó.

Sent from my iPad using Tapatalk

Cảm ơn những thông tin hữu ích của bạn!
    http://1buy.vn http://halongwave.com

Link ảnh bài viết bị lỗi hết rồi, bác chủ thớt vào edit lại đi

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345