If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 45
    Con Zr này chống nước nhưng khi thả xuống nước nó nổi bóng lên khá là đau tim

Sent from my C5503 using Tapatalk 4 Beta

Hấp dẫn nhưng cá nhân mình không thích smartphone chống nước lắm.

Trích dẫn Gửi bởi llong
    Con Zr này chống nước nhưng khi thả xuống nước nó nổi bóng lên khá là đau tim

Con mình test không thấy nổi bọt bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi crldc
    Hấp dẫn nhưng cá nhân mình không thích smartphone chống nước lắm.
    Có lý do cụ thể nào ko bạn

Trích dẫn Gửi bởi boy_ice1987
    Con mình test không thấy nổi bọt bạn ơi
    Vậy ah ? Máy mình thả xuống nó nổi bọt lên,có lúc thấy ở đoạn cổng usb mới sợ nhưng đã thả khá nhiều lần với time khá lâu mà ko gặp vấn đề gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi llong
    Vậy ah ? Máy mình thả xuống nó nổi bọt lên,có lúc thấy ở đoạn cổng usb mới sợ nhưng đã thả khá nhiều lần với time khá lâu mà ko gặp vấn đề gì cả.

À, cái này thật ra nếu bạn để ý kỹ sẽ thấy ở nắp cổng usb có 1 khe nhỏ xíu để mình có thể dễ dàng đưa móng tay vào và mở nắp đậy ra. Khi bạn thả điện thoại xuống nước, bọt khí trôi ra từ khe này đó bạn. Kiểu như bạn cầm 1 cái ly ngửa rồi dìm nhanh xuống nước ấy :P

À, cái này thật ra nếu bạn để ý kỹ sẽ thấy ở nắp cổng usb có 1 khe nhỏ xíu để mình có thể dễ dàng đưa móng tay vào và mở nắp đậy ra. Khi bạn thả điện thoại xuống nước, bọt khí trôi ra từ khe này đó bạn. Kiểu như bạn cầm 1 cái ly ngửa rồi dìm nhanh xuống nước ấy :P
    Mình cũng ko care cái này lắm,miễn là nước vào thôi,ah máy bạn nắp lưng sau có bị ọp ẹp ko ? Máy mình bóp dọc mép sau nắp pin nó phát ra tiếng ọp ẹp mấy chỗ,tuy ko ảnh hưởng gì nhưng cảm giác khó chịu thật.

Trích dẫn Gửi bởi llong
    Mình cũng ko care cái này lắm,miễn là nước vào thôi,ah máy bạn nắp lưng sau có bị ọp ẹp ko ? Máy mình bóp dọc mép sau nắp pin nó phát ra tiếng ọp ẹp mấy chỗ,tuy ko ảnh hưởng gì nhưng cảm giác khó chịu thật.

Nắp lưng khi gắn liền máy thì rất chắc chắn và không ọp ẹp gì cả bạn à. Còn khi bạn tháo nắp ra, việc mình nạy và gỡ nắp máy, phát ra tiếng là bình thường bạn ơi :P

Nắp lưng khi gắn liền máy thì rất chắc chắn và không ọp ẹp gì cả bạn à. Còn khi bạn tháo nắp ra, việc mình nạy và gỡ nắp máy, phát ra tiếng là bình thường bạn ơi :P
    Máy mình bị mới khó chịu chứ,gắn vào máy rồi bóp nhẹ vào cạnh viền nắp lưng sau gần phím nguồn và bên đối xứng nó phát ra tiếng ọp ẹp,mình vừa xin đổi cái nắp lưng khác ở chỗ mua máy,đang đợi họ gửi lên,hi vọng ổn,mình quen máy nguyên khối nên khi Zr bị vậy rất khó chịu về tâm lí.

không biết pin em này có ổn như review của gsmarena không hả bác

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối