If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    cho hoi ti nha cac ban? may minh moi mua dc may ngay ma trung binh moi ngay may deu tu reset lai. co cach nao khac phuc loi nay k? thanks tat ca cac ban nha!

Trích dẫn Gửi bởi Tran Duc Linh
    cho hoi ti nha cac ban? may minh moi mua dc may ngay ma trung binh moi ngay may deu tu reset lai. co cach nao khac phuc loi nay k? thanks tat ca cac ban nha!
    Máy tự reset liên tục có thể là do xung đột phần mềm hoặc lỗi mainboard. trước tiên bạn nên chạy lại rom gốc, hoặc đơn giản hơn là cài lại dữ liệu của nhà sản xuất. Nếu tình trạng tự reset vẫn tiếp diễn thì bạn cần thiết đem ra trung tâm bảo hành kiểm tra...Thân.
    P/s: Những câu hỏi như thế bạn vui lòng post vào box riêng của Xperia M ở khu vực Xperia 2013...

bác này chụp ảnh đẹp quá mức quy định :snaphappy:

Bác cho m hỏi cái app Founder Mount có thể chuyển DATA của App,game trên bộ nhớ máy sang thẻ nhớ mà không cần phải phân vùng thẻ nhớ ?

ức mạnh phần cứng: Xperia M dc tích hợp VXL S4 plus, addreno 305 và Ram 1G. Ưu điểm: máy mượt, lượt web ko hề bị nóng và chơi game thoải mái. Cái này là điểm mình thích nhất. Tất nhiên nó còn tiết kiệm pin, mình sẽ nói cái này ở phía sau.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12