If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi meoxanh
    Đã cài SuperSU rồi đó, nó bảo không có nhị phân SU gì đó
    Để mai mình lấy SP test thử, có gì sẽ confirm lại. Hiện tại thì kingoapp vẫn root dc cho SP, nếu bạn muốn root con SP thì vào www.kingoapp.com, cài tool này rồi root bình thường nhé

Z1 257 có được không bro

Trích dẫn Gửi bởi Xilytol
    Z1 257 có được không bro
    Thử đi bạn, rồi xác nhận lại để mình edit hướng dẫn lại. Tool này dùng cách root của Kingoapp, mà Kingoapp root Z1 dc nên mình nghĩ ko có vấn đề gì cả.

có thấy file nào .cmd đâu ta, hay tại mình gà @@ ??? cho hỏi thêm là root xong rồi mới chạy Sony Update Service pk, thớt nói ngắn gọn quá làm em gà này lơ mơ quá

Mình làm thành công rồi (Xperia T lt30p 4.1.2 ) cần phải chạy file adb.exe trước rồi mới chạy file root.cmd

(trong khi đó mình root theo hai cách mà vẫn chưa làm được,
    Cách 1 dùng phần mềm của bin4ry,
    Cách 2 dùng flashtool
    Nhưng đến bước cuối cùng (vào service test/ display) màn hình trắng thì điện thoại của mình không có phản ứng gì nữa, trên máy tính cũng vậy không có phản ứng gì nữa)

cảm ơn bạn đã hướng

Làm ơn giúp mình với, mình vừa mua hàng xách tay con Ultra Z, update lên 14.2.A.1.136, đã gửi IM lên trang web http://unlockbootloader.sonymobile.com/ nhưng mãi không có phản hồi gì nên chưa Unlock được,
    Làm theo cách 2 là B./ Cách 2 { Áp dụng cho cả Relock bootloader } thì cũng không được luôn, có bác nào PRO hướng dẫn mình với, mình cảm ơn rất nhiều

bạn dùng flashtool phiên bản mới(flashtool-0.9.13.0-windows.exe) mà unlock/relock cho nhanh
    đây là link: http://www.4shared.com/file/DvG0wAHIba/flashtool-09130.html

T 4.3 đã root được các b nhể?

Mình làm theo cách này và thành công rồi các bác : Máy Xperia Sola #Sola
    Máy mình đã up bản 4.0.4
    Nhớ chạy file abd.exe và sau đó vào sẽ k có busybox, bạn lên làm như bác chủ sẽ ok thôi nha tks all

Cái quét virus đó là trên Windows mà bác, hình như nó đâu nhận biết được pm đó sẽ làm gì trên chiếc điện thoại vì nó chạy adroid.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối