If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    bác này ít cập nhật rồi vào market down cái emulator rom trong đấy có hết các giả lập rồi chỉ việc dùng thôi thích trò nào kích vào giả lập bạn thích nó hiện ra hết donwload về mà chơi tội gì làm thế này cho khổ chỉ cần x10 của bạn có 3g wifi là ok dù sao cũng thanks vì có lòng tốt

---------- Post added at 18:35 ---------- Previous post was at 18:28 ----------

vào market download emulator rom xong rồi cài vào máy bạn ah rồi thì khởi động nó lên nó có sẵn tất cả mọi loại giả lap như nintendo,4 nút,ps2... bạn chỉ việc kích vào download game thôi o cần làm như bạn kia đâu tốn dung lương thẻ nhớ ra lưu ý bạn cần có 3g hay wifi thế thôi và android market cài trên điện thoại

hay quá nhỉ..............

X8 sử dụng được ko mấy pro...?

Bác ơi , bác co link game giả lập hay hay ko , cho em với , em search google rồi mà chả tìm đc , ko hiểu nữa . Em thích mấy game kiểu nhập vai và mấy game kiểu đối kháng , cho gì chỉ giúp em với . có gì add yahoo của nhau cho dễ trao đôi nha , yh của em là chicken.hero93 , pass ********** , cảm ơn bác trc nha

chơi giả lập ps trên màn hình cảm ứng thì làm sao mà đủ nút? chưa thử nhưng vẫn có cảm giác bất ổn và khó chịu sao sao ấy...

ai có game bios sẵn ko cho mình xin với,mình cài pm giả lập rồi nhưng ko bít làm thế nào đẻ chơi!mình gà về vụ này lắm đọc mà chẳng hỉu gì cả!thank all

helppppppppppppppppppppppppppp

giả lập này dùng đc phím cứng trên X play ko bác

mình xperia Neo , sao mà khi chọn game để chơi màn hình nó đen lâu rồi ko chơi đc luôn .... là sao ta ....

Trích dẫn Gửi bởi Just4fun
    bác này ít cập nhật rồi vào market down cái emulator rom trong đấy có hết các giả lập rồi chỉ việc dùng thôi thích trò nào kích vào giả lập bạn thích nó hiện ra hết donwload về mà chơi tội gì làm thế này cho khổ chỉ cần x10 của bạn có 3g wifi là ok dù sao cũng thanks vì có lòng tốt

---------- Post added at 18:35 ---------- Previous post was at 18:28 ----------

vào market download emulator rom xong rồi cài vào máy bạn ah rồi thì khởi động nó lên nó có sẵn tất cả mọi loại giả lap như nintendo,4 nút,ps2... bạn chỉ việc kích vào download game thôi o cần làm như bạn kia đâu tốn dung lương thẻ nhớ ra lưu ý bạn cần có 3g hay wifi thế thôi và android market cài trên điện thoại
    Bạn ơi làm ơn chỉ rõ cách sử dụng emulator rom với. Mình vào Market down chỉ thấy có emulator game list thôi. Down cái đó về cài thấy có list game rồi nhưng không down về được, down về xong rồi dùng cái phần mềm nào để chơi nhỉ?/////. Mình dung máy Xperia play. nguoi_hung_co_doc9@yahoo.com

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối