If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50
    thớt ơi cho mình hỏi sao mình muốn khôi phục thẻ nhớ lại như ban đầu mà không thấy vùng mới phân ra đâu là sao

Cho mình hỏi khi chọn đinh dạng của thẻ nhớ đã phân vùng, mình chọn ext2 xong khởi động lại máy chỉ khởi động tới được chữ Sony.
    Và khi mình kiểm tra xem thẻ nhớ phân vùng chưa nó hiện thị chưa gắn thẻ. Phải làm sao đây (

bạn ơi. mình cũng bị y như bạn Pudevil luôn, mình phân vùng xong rồi, gắn thẻ nhớ vào, lên CH play cài link2SD, xog tới phần chọn, mình chon ext2, rồi khởi động lại máy, máy nó bị treo ở chữ Sony, rồi Xperia, rồi Sony-> xperia, cứ như vậy, mình tháo pin ra, rút thẻ nhớ ra, khởi động lại thì dc, sau đó mình làm đi làm lại mấy lần vẫn như vậy. Cuối cũng mình kiểm tra thì khi phân vùng thẻ nhớ gắn thẻ vào, máy ko nhận thẻ, máy mình báo là thẻ nhớ trống, bạn biết cách khắc phục thì giúp mình nha

Add cho minh hoi tai sao minh phan vung thanh cong roi sau do tai link2sd va gan ket ngung ung dung da cai thanh cong. Nhung khi khoi dong lai may thi ko con thay nhung ung dung da gan ket nua, vao phan cai dat>ung dung. Thi thay con nhung ko hoat dong duoc la tai sao the. Minh dung 4.4 kikat

cho e hỏi: sau khi e phân vùng thành công rồi vô lin2sd( chọn xong hết) thì nó báo "lệnh gắn kết Không thể tạo lập! mount: operation not supported on transport endpoint".... ko báo cái đó thì nó reset máy liên tục ko lên nổi nguồn lun ạ.. h e phải làm sao ạ

Chủ top cho hỏi tý mình làm theo hướng dẫn nhưng khi lắp the vào đt ko tìm thấy thẻ nhớ link 2sd thì thấy có bộ nhớ phân vùng nhưng ko thấy thẻ nhơ đâu adm giúp với

cho mình hỏi là khi cài thêm phần mềm thì n tự động lưu vào thẻ luôn hay là lưu vào máy rồi mình phải chuyển sang thẻ sau

Cho e hỏi,e dùng lenovo a3300 mà nó không hỗ trợ chuyển dữ liệu ứng dụng sang thẻ nhớ,e dùng link2sd mà ko được,có bác nào có cách không

có video hướng dẫn ở đây: https://www.youtube.com/watch?v=0ipN6mW7f6M
    và nếu gặp lỗi "lệnh gắn kết Không thể tạo lập! mount: operation not supported on transport endpoint" thì các bạn đổi định dạng ổ sang EXT3 hoặc EXT4 là ok

ko bik có ai có bản full ko, bản full dời được gần như hết hi hi

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345