If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 34

Đoạn clip ghép từ 5749 bức ảnh chụp từ Sony Xperia Z (C660X) - Thực hiện bởi SECafe

để chuẩn bị cho buổi offline ngày 09/06 vừa qua, đội ngũ secafe có thực hiện một video clip đặc biệt được ghi lại bởi sony xperia z (c660x). điểm đặc biệt ở đây không phải nằm ở kỹ thuật dựng hay chất lượng clip, mà đoạn clip ở đây không được quay mà ghép từ 5749 tấm ảnh tĩnh chụp từ máy xperia z.

[img]http://talk.**********/attachments/9590/[/img]

để chụp được 5749 tấm ảnh này, đội ngũ secafe đã thực hiện trong vòng 5 ngày, kể cả phần xử lý hậu kỳ để ra clip cuối cùng :woot:. 5749 tấm ảnh tĩnh này đã được render ở 15fps để tạo ra hiệu ứng timelapse ghi lại sự chuyển biến cảnh vật ở một vài nơi ở tp. hcm.

dưới đây là đoạn clip đã được chiếu tại buổi offline 09/06 vừa qua (lọc bớt vài tấm ảnh ở phần đầu nhé! ):

p/s: các bạn thông cảm do clip được thực hiện bởi di động và thiếu nhiều phụ kiện đi kèm như tripod... nên chắc chắn chất lượng còn nhiều hạn chế. mong các bạn ủng hộ team secafe nhé! ^^

ưu phân đầu bi cắt rủi sao. bữa đi off ket nhất cái đoạn đầu co bai hát viet nam tên bài hát la gi mod cho bit với

tinh thần se...cố gắng mua 1 em xperia để đua bơi cùng anh em.

ý tưởng này hay quá, dùng phần mềm nào làm thế bạn? cơ mà làm được cái clip này chụp chắc cháy máy quá

em thấy ở youtube thì có viết "tất cảnh ảnh sử dụng cho đoạn clip này hầu hết đều được chụp từ sony xperia z" sao lại là hầu hết vậy bác ???
    clip quá hay và quá đẹp và qúa sáng thạo. lần đầu em thấy có 1 clip làm được từ điện thoại ntn đó. mà bác chụp 5k tấm thì 1 chỗ bác chụp phải đến 500=>1k tấm liên tục thì em càng phục bác. em sợ cái cảm biến hoạt động thế dễ die lắm.

chụp kiểu này chắc như bắn tiểu liên ấy nhỉ...^^

thể loại này mình từng làm trên xperia neo rồi, khá hay, chụp xong đem lên máy tính render lại, kết thúc clip = "i've just had ***":greedy:

z co tinh nang chup lien tuc,phai noi la rat ok...tks mod nhieu ^^

Trích dẫn Gửi bởi crydemon
    ưu phân đầu bi cắt rủi sao. bữa đi off ket nhất cái đoạn đầu co bai hát viet nam tên bài hát la gi mod cho bit với
    bài đó là bài "khúc ca việt nam", phiên bản do dương trần nghĩa hát đó bạn :d

Trích dẫn Gửi bởi mochuothp
    đỉnh của đỉnh . mới coi lần đầu lun
    chém gió nè :banhappy: :blackeye:

Trích dẫn Gửi bởi putachan
    thể loại này mình từng làm trên xperia neo rồi, khá hay, chụp xong đem lên máy tính render lại, kết thúc clip = "i've just had ***":greedy:
    và sau đó là... "...feel so good" nữa đó bác :tongue::roflmao:

hay thế ^^

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối