Quần áo là những vật dụng thiết yếu của con người. Ai cũng yêu thích việc mua sắm quần áo mới, đặc biệt là các cô gái đam mê với mua sắm. Giấc mơ về quần áo có nhiều điềm báo khác nhau mà không phải ai cũng biết đến. Chắc hẳn nhiều người đang tỏ ra rất tò mò về bí ẩn đằng sau giấc mơ này. Vậy, hãy cùng xsmt giai mong giấc mơ này và tìm hiểu xem nằm mơ thấy điềm này nên đánh con số nào nhé.

Giấc mơ mà bạn nằm mơ thấy rằng mình đang mặc những bộ quần áo quá chật, điều này biểu thị rằng bạn cảm thấy bị hạn chế theo một cách nào. Cũng có thể bạn đang cảm thấy bị bó buộc và mất tự do trong một mối quan hệ tình cảm hoặc tại nơi làm việc của mình.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình mặc những bộ quần áo quá rộng hoặc là quá khổ trong giấc mộng của mình, điều này ngụ ý cảm giác không hài lòng của bạn ở hiện tại. Bạn đang cố gắng để che giấu sự thiếu tự tin của mình trước mọi người.

Nằm mơ thấy mình đi mua sắm quần áo mới tượng trưng cho sự lo lắng của bạn về những cố gắng để phù hợp với những sự thay đổi hiện tại của bạn.

Nằm mơ thấy thử quần áo là báo hiệu cho thấy sắp có sự thay đổi gì đó hoặc có thể bạn đang phân vân với sự quyết định của mình.

Trong thời gian tới bạn nên cẩn thận đề phòng người xấu sẽ lợi dụng để hại bạn, thực chất có thể sẽ lừa bạn trong vụ làm ăn. Đây là điềm báo cho bạn. Nếu muốn tránh vận rủi, bạn nên tạm ngưng các mối làm ăn và cẩn thận hơn nếu không thể làm cách khác.

Nếu bạn đang đi xin việc thì giấc mơ này biểu thị những mong mỏi của bạn sắp trở thành hiện thực. Chúc mừng bạn, cố gắng phát huy hết khả năng nhé!

Bạn nên đánh xo so mien nam con 37- 47 nếu mơ thấy giấc mơ này.