If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 47 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 465

Chủ đề: Topic dành cho W995

Topic dành cho W995

Tình hình là e sắp đổi đt và đang ngắm em w995 nên e lập topic này để thảo luận và chia sẻ về ưu, nhược điểm của em nó để trước khi quyết định biến em nó thành dế cưng.
    Sẵn đây cho em hỏi vài câu: e dạo wanh nhìu tiệm dd thì thấy chỉ toàn 1 giá cỡ 6t3(fullbox +thẻ 8GB) trong khi ở tgdd đến 9t, như zậy đó có fải là hàng xách tay không,vậy chất lượng máy và phụ kiện kèm theo ntn, và nếu là hàng xách tay có cần fải unlock để xài k. Vì túi k đc dày mà thíc em nó wa nên bác nào đã từng xài wa,mua ở cửa hàng thì cho em í kiến trước khi súc em nó về.
    cảm ơn mọi người nhìu:X

Đang ở
    World
    tình hình là đã giảm 1 tr từ 8.9 còn 7.9 (theo tgdd)

Zậy em là thành viên mới, đang tính mua cưng Hazel, giờ lại thấy bé w995 cũng hay quá. không biết đứa nòa được hơn? cho em í kiến lè lẹ.

Trích dẫn Gửi bởi Jockey1995
    Zậy em là thành viên mới, đang tính mua cưng Hazel, giờ lại thấy bé w995 cũng hay quá. không biết đứa nòa được hơn? cho em í kiến lè lẹ.
    Nếu so về chất lượng ngeh nạhc thì W995 > Hazel, kiểu dáng thì Hazel >W995, Hazel có công nghệ lọc âm khi nghe gọi, wifi bắt sóng rất tốt, chụp hình thì em chưa thủ nên chưa biết, nếu thích nghe nhạc thì chọn W995, thích kết nối rộng và tiện thì xài Hazel ^^

Em thấy cách trình bày bàn phím của em w995 đẹp hơn so với hazel đấy chứ )

hazel nghe trên gsmarena bảo là chỉ rẻ hơn 995 30$ thôi thì phải
    mình vẫn thích cái thiết kế 995 hơn, vuông vức nhìn manly, 2 cái loa nhìn trực diện như nhìn vào đầu xe đua ấy )

mình hỏi chút:
    con w995 xem video kiểu gì vậy :-/
    h264/x264 là chắc chắn ko xem được rồi này, mình lên gsmarena thấy tụi nó review encoded bằng divx với xvid cũng ko luôn :-w, thế encoded = cái khỉ gì mới xem được
    ko lẽ cái màn 2,6" để coi 3gp....

Trích dẫn Gửi bởi Fye.HUBT
    mình hỏi chút:
    con w995 xem video kiểu gì vậy :-/
    h264/x264 là chắc chắn ko xem được rồi này, mình lên gsmarena thấy tụi nó review encoded bằng divx với xvid cũng ko luôn :-w, thế encoded = cái khỉ gì mới xem được
    ko lẽ cái màn 2,6" để coi 3gp....
    video mp4, máy ko có hdh thì ko decode divx và xvid đâu

đúng rồi chỉ xem được đuôi mp4 còn các đuối khác như MPG, WMV, FLV, AVT thì em ấy chịu. không biết có cách để em ấy có thể xem được không nhỉ?

đang phân vân con 995 bán tại thuỵ sỹ khoảng 6m2 với con 902 tại đức gần ......6m7
    kể ra thì thích con w902 tại nhỏ gọn + candy bar hơn, nhưng cái giá thế kia..........

//tại đức nó xài EU nên tính ra vnd cao vãi chấy XD. Mà thuỵ sỹ lại ko có 902 mới đau

Trang 1 của 47 12311 ... CuốiCuối