If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 277

Chủ đề: Topic dành cho C902

cứ dùng đi bạn ơi dần dần nó sẽ mềm đi nhiều.

tiện bác cho em hỏi sao máy của em lướt web lúc thì hiện lên 3G lúc thì chỉ có mỗi chữ E ở góc cột sóng,tốc độ vào web lúc nhanh lúc chậm...không biết vì lý do gì?

do tín hiệu mạng đó mà bạn. Sóng 3G khỏe thì máy tự bắt sóng 3G. Còn khi 3G yếu thì máy lại tự nhảy về dải 2G thôi. Không vấn đề j đâu. Còn nếu bạn không muốn tình trạng đó thì bạn chọn GSM trong phần Network setting. Thì sẽ không thấy hiện 3G nữa
    Tiện thể các bác cho em hỏi giá một em C902 mới Fullbox bi h là bao nhiêu ạ ?

anh em dùng c902 có phần mềm nào hay chia sẻ cho mình với.Dòng java tìm kiếm phần mềm tương thích hơi khó.

up cho anh em dùng c902, em muốn thay bàn phím mới cho cái máy, không biết giá hàng zin khoảng nhiêu vậy mấy anh , toàn châu không biết có hàng không?

Bàn phím không hay là cả cái bo mạch ở dưới hả bạn. Ở trung tâm bảo hành luôn có hàng cho các máy được phân phối.

mình đã đến hỏi trung tâm bảo hành sony va được biết:bo mạch bàn phìm la 550k,bàn phìm ở trên là 250k,hàng chính hãng có khác

em lên youtube thấy cái video này của C902 không biết có thật không :-/

http://www.youtube.com/watch?v=gXytvFzOJSQ

Các bạn cho hỏi làm sao dùng điện thoại kết nối internet qua máy tính bằng bluesoleil. Máy tính nhà mình có internet rồi, muốn dùng điện thoại để kết nối internet qua bluetooth đó.

Trích dẫn Gửi bởi mountainwater
    em lên youtube thấy cái video này của C902 không biết có thật không :-/
    Thằng này bọc keo kĩ ghê ) .

Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối