If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53

Chủ đề: Topic dành cho W980

Topic dành cho W980

Chào các bạn, mình đang sử dụng W980 và muốn lập Topic này để những người đang sử dụng W980 tiện trao đổi những thông tin liên quan đến em nó. Bạn nào đang sở hữu W980 tham gia cho vui nhé, bạn nào không sở hữu nhưng bít cũng tham gia lun cho vui. Thanks các bạn!:112:

mình cũng đang xài w980 nè, phải nói nghe nhạc cực đỉnh lun, y như là trong bar í ^^

Mình xin tham gia !
    Nhân tiện hỏi luôn anh em có theme đẹp hay cái gì hay hay cho w980 share cho mình nha!! Thanks

còn này thì rất nhiều lỗi ,hay bị trầy ,phụ kiện thay thế không có ,vào hãng thì giá quá cao so với giá trị của máy

mình chưa có xài w980, nhìn con này cũng đẹp đó, nghe nhac chắc hay lắm...bạn nào xa`i có kinh nghiem thì chia se voi nha...thanks

con này thuộc dòng DB3210,
    Về nghe nhạc thì có thể nói là khủng.
    nhưng chụp hình thì rất ư là tệ (mặc dù 3.2 mp)..
    các bản mod patch thì rất ít (có thể nói là hầu như ko có)..
    nếu sắm phone mà nghe nhạc là chủ yếu thì con này là 1 lựa chọn tốt vs giá 2nd từ 2t4-2t7

---------- Post added at 16:42 ---------- Previous post was at 16:40 ----------

Trích dẫn Gửi bởi thegioi2hand
    còn này thì rất nhiều lỗi ,hay bị trầy ,phụ kiện thay thế không có ,vào hãng thì giá quá cao so với giá trị của máy
    con này có lỗi j bạn.. mình xài mấy tháng trời ko phát hiện ra lỗi..
    Trầy là do bạn ko đi dán keo.. (con nào ko dán cũng trầy) =))
    Phụ kiện: tai nge, cable, sạc gì bán quá trời (trên se này cũng có)... còn mà link kiện thì tuỳ chỗ..có chỗ có chỗ ko..
    Giá:như trên

Cái này mình ko khuyên các bạn làm theo vì hậu quả sẽ là mất toàn bộ dữ liệu nhưng nếu muốn thì cứ test thử xem W980 của các bạn có bị lỗi này ko. Thử tắt rồi bật lại máy khoảng 4,5 lần. Ai xui thì ngay lần đầu tiên tắt sẽ ko bật lại dc. Nếu qua tới lần thứ 6,7 mà ko sao thì xin chúc mừng.
    P/S : nên backup dữ liệu quan trọng trước

Bạn nào mua W980 nguyên box, cho mình hỏi tai nghe, cục sạc đi kèm máy lúc mua là loại nào vậy ?

mình cũng xài 1 e w980 đây! về phần nghe nhạc thì con này có thể nói là trùm nghe nhạc ở phân khúc giá 3tr-4tr khó có em nào nghe nhạc qua nó...những bản nonstop đc nghe bằng e này thì cứ y như vũ trường... bass chắc nịch, treble rất trong trẻo, nói chung đeo nghe nhạc trên W980 thì cực phê... còn về phần chụp hình thì theo bạn nomecry9691 thì con này chụp hình rất ư là tệ là hoàn toàn ko chính xác, những bức hình do mình chụp bằng con này trong điều kiện đầy đủ ánh sáng thì rất ư là đẹp, hình ảnh trong trẻo nhìn rất có hồn, chỉ tệ khi chụp trong điều kiện những nơi thiếu ánh sáng thôi vì đơn giản em này không có hổ trợ đèn led. Bạn phím W980 rất nhạy, bàn phím to được thiết kế tròn từng nút tách biệt khi bấm có cảm giác rất êm tay và dễ chịu, các bạn nào mà chat chit e này thì tha hồ mà chat chỉ thua những đt có bàn phím Qwerty thôi. còn về kiểu dáng thì máy đc đánh giá rất style thiết kế dạng nấp gập nhưng thân máy vuông tạo cảm giác có sự mạnh mẻ trong cái nhẹ nhàng của nấp gập..." đa số các bạn nói là w980 chỉ hợp với nữ giới, điều đó thì ngược lại, chỉ khi các bạn câm trên tay chiếc w980 thì thực sự những suy nghĩ đó sẽ tan chảy" . nãy h nói ưu không h nói khuyết đây: lâu lâu khởi động lại " bệnh muôn thuở của sony ericsson, không hổ trợ đèn flash, chưa có giắc cắm tai nghe 3.5mm vẫn dùng cổng fastport chung với sạc " e này mà có đươc zack 3.5mm chắc đã lắm", máy hay để lại dấu vân tay khi cầm, loa ngoài của chỉ ở dạng nghe chấp nhận đc. Với một số tiền tương đối và bạn là một fan cua các bản nonstop, dance, rock sôi động hoặc hoà quyện cùng các bài ballad, pop nhẹ nhàng thì w980 là một sự lựa chọn hàng đầu cho bạn. Các đánh giá của mình là dựa vào sự trải nghiệm thực tế về em nó. mình xài đc gần 1 năm rồi chưa thấy lỗi gì gọi là lớn lao hết!

à , mấy bro ơi cho mình hỏi bitrate mà w980 hỗ trợ tối đa là bao nhiêu và nghe hay nhất với định dạng audio nào ?
    Thanks

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối