If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

có nên dùng mút đệm tai nghe

các bro cho mình hỏi là các loại tai nghe out ear có nên xàu vòng đệm bọc bên ngoài tai ko ợ.nge nói như thế nge sẽ hay hơn fải ko ợ?

thanks đã đọc và cm.​

Về quê chăn bò nhé!............................................. .....................mới sáng sớm...

Trích dẫn Gửi bởi benraiso
    các bro cho mình hỏi là các loại tai nghe out ear có nên xàu vòng đệm bọc bên ngoài tai ko ợ.nge nói như thế nge sẽ hay hơn fải ko ợ?

thanks đã đọc và cm.​
    nếu có cứ xài bác ợ.
    nó sx ra chắc ko phải đồ thừa đâu. mà có cái mút đỡ đau tai thì phải.
    có cái mút nhét vào = kín = nghe bass chắc đập ghê lắm nhỉ :106:

Trích dẫn Gửi bởi kimxylanh
    nếu có cứ xài bác ợ.
    nó sx ra chắc ko phải đồ thừa đâu. mà có cái mút đỡ đau tai thì phải.
    có cái mút nhét vào = kín = nghe bass chắc đập ghê lắm nhỉ :106:
    đeo vào có tác dụng êm tai => nghe lâu ko đau tai, vừa khít tai, ít rớt ra khi đi lại. tác dụng nữa là lọc âm, cho treb trong trẻo, bass sâu hơn.

@baosamac bình tĩnh bác ơi, đâu phải ai cũng biết công dụng của miếng mút nhỏ bé đó.
    mà giờ tìm mua mút tốt khó quá, toàn mấy cục sida nghe được vài tuần là nát bét => phải chồng 2 miến mút...ai biết chỗ nào bán mút xịn, dầy và mịn ko ? ^^!

Bạn cứ vào của hàng tai nghe uy tín,tán gẫu với chủ cửa hàng một lúc,là hỏi mua dc ngay!
    Hoj sẽ free cho bạn mấy đôi xịn để làm hàng...Đó cũng là hình thức makerting đó!

Trích dẫn Gửi bởi baosamac
    Về quê chăn bò nhé!............................................. .....................mới sáng sớm...
    vâng,em biết em hai lúa wê mùa rồi,bác dân thành phố mà văn hóa có vấn đề ạ )

Trích dẫn Gửi bởi benraiso
    vâng,em biết em hai lúa wê mùa rồi,bác dân thành phố mà văn hóa có vấn đề ạ )
    bình tĩnh kẻo mất lòng nhau, cái diễn đàn bé tí, le que vài.....chục người, mất lòng thì càng mất vui nữa )

ba sao rồi mà bạn hoỉ câu này cũng hơi lại, nệm tai gúp cho tai nghe đeo thoải mái và âm tốt hơn, nên có cứ dùng thôi, loại dày là tốt nhất. mỏng lét thì tác dụng cũng kém đi.

mình ngĩ đây là box hỏi đáp và ai ko biết gì thì hỏi.chằng liên wan gì tới sao cà.cũng là chém gió thôi mà ^^

mình cũng thường mua thêm mút để bọc tai nghe,cảm giác ko đau tai và lọc âm tốt hơn,bạn có thể tìm shop tia chớp đó,loại dày 5k/1 cặp

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối