If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chi tiết về ISO cho CamRaider trên C901

Qua một thời gian mày mò, em nghĩ nên đưa ra bảng ISO này cho mọi người dễ dàng hơn trong việc làm chủ hóa C901 của mình ! Nếu cần em sẽ thêm các thông số khác ngay ở ô tiếp theo nhé !​ ​Tương ứng với các vạch đen đó chính là các vạch khi được mod thêm. Thông số là từ 1-60 nhé các bác !​ ​
    Updated : Chi tiết thông số các số liệu trên C901 đã mod Cam Raider, rất thuận tiện cho các thím in ra A4 cầm theo ngâm cứu. Có gì góp ý các bác cứ để lại cmt ^^! Download Link​
    Hãy thank nếu thấy nó có ích nhé !​

Nhìn nhức đầu thật,có phải bạn đang nói đến các giá trị trong +1.0 phải k

Trích dẫn Gửi bởi hoangnam011
    Nhìn nhức đầu thật,có phải bạn đang nói đến các giá trị trong +1.0 phải k
    Đúng rồi đó bạn

6400 là sao đây?

Trích dẫn Gửi bởi thanh1187
    6400 là sao đây?
    Mình chụp tay rồi lấy phần mềm coi thông số ảnh quả thực là nó lên tới 6400 đó thím, mình ghi lại vào bảng :finger:

Updated : Chi tiết thông số các số liệu trên C901 đã mod Cam Raider, rất thuận tiện cho các thím in ra A4 cầm theo ngâm cứu. Có gì góp ý các bác cứ để lại cmt ^^! Download Link

cái này mình chỉ chỉnh ánh chừng thôi

Trích dẫn Gửi bởi tndoubleh
    Qua một thời gian mày mò, em nghĩ nên đưa ra bảng ISO này cho mọi người dễ dàng hơn trong việc làm chủ hóa C901 của mình ! Nếu cần em sẽ thêm các thông số khác ngay ở ô tiếp theo nhé !​ ​Tương ứng với các vạch đen đó chính là các vạch khi được mod thêm. Thông số là từ 1-60 nhé các bác !​ ​
    Updated : Chi tiết thông số các số liệu trên C901 đã mod Cam Raider, rất thuận tiện cho các thím in ra A4 cầm theo ngâm cứu. Có gì góp ý các bác cứ để lại cmt ^^! Download Link​
    Hãy thank nếu thấy nó có ích nhé !​
    bác có thể giải thích chỗ layer 1 chỗ -1.0 rõ tí được không?

tonypham bạn download trong file pdf nha, cái hình không có trong đó, cái -1.0 ở l1 thực ra là whitte balance, nó chỉnh kiểu như mây, mtrời, huỳnh quang .... gì đó đó

e mới tìm hiểu nên gà mờ bác nào có thể giải thích cách sử dụng cái bảng đó giúp e đc k ạ e thanks nhiều

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối