If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

nơi mua máy xách tay ở tp HCM

Chào các bạn!hiện nay mình cần mua một em SE xách tay, chán SE chính hàng rồi. Các bác có thể chỉ mình một chổ uy tín ở tp HCM đe mua không?Hnam bán hàng có uy tín không vậy các ban!

hnam ban hang rat tot nhung tui no ban hang nhin theo mat khach , ban hieu y minh noi chu ?! Con vien minh va uyenmobile thi minh mong rang ban dung buoc chan den ,vi mot lan lam lo la hoi han ca doi . chuc ban may man nhe

Bạn có thể mua hàng bên Phong cách Mobile (www.phongcachmobile.com.vn), địa chỉ 58 Trần Quang Khải, P.Tân Định, Q.1 - Điện thoại : 08 35369019 - 0908 430 968, giờ mở cửa : 9.00 - 21.00. Bên đây bán hàng chất lượng lắm!

Đến Tiến Thành mobile ở giao 3/2 với Nguyễn Lâm xem thế lào

Trích dẫn Gửi bởi mashima0905
    Đến Tiến Thành mobile ở giao 3/2 với Nguyễn Lâm xem thế lào
    Cũng mua 1 em K810 cách đây 2 năm ở chỗ này dùng chưa bệnh tật gì hết check imei hàng UK.

Cũng đang tính vớt e X10 ở đây được hàng UK nữa thì tuyệt )

Mình thấy Tiến Thành khá OK

Trích dẫn Gửi bởi atomboy69
    hnam ban hang rat tot nhung tui no ban hang nhin theo mat khach , ban hieu y minh noi chu ?! Con vien minh va uyenmobile thi minh mong rang ban dung buoc chan den ,vi mot lan lam lo la hoi han ca doi . chuc ban may man nhe
    chuẩn không cần chỉnh, nhất là Viễn Minh, tránh xa nó ra

Viển Minh bán hàng OK không? sao mình nghe nhiều người nói nó ưa bán hàng cũ o lại lắm đó bác. hoan mang quá ???

Trích dẫn Gửi bởi xatinh
    Viển Minh bán hàng OK không? sao mình nghe nhiều người nói nó ưa bán hàng cũ o lại lắm đó bác. hoan mang quá ???
    đúng đó bạn àh, mình bị dính chưởng một lần rồi, ôm hận đến giờ.

Hnam tuy không thân thiện nhưng hàng hóa chưa bị ai than phiền cả

Them mot cua hang ban xach tay de cac ban luu y : Truoc day minh tung mua con k810 cua bachlong tren duong Tran phu thi bi thay main roi up len k180 , minh chiu lo 400k de lay tien lai . Roi chay qua hnam mua k810 , tiep theo la mua w980 va bgio la AiNo . Va dieu quan trong la neu mua ben hnam ma ban ko biet ro ve phu kien theo may thi se bi nhan vien dua phu kien cua may khac (?!)
    Minh tung dan thang ban mua G900 o uyenmobile , nhan vien phuc vu kha tot , theo kinh biet thi chu cua hang tuyen nhan vien la sinh vien (?!) , co moi uong tra va cho text may thoai mai . Nhung khi text that ky thi moi biet do la hang cu thay vo moi ! nen minh va thang ban chay xa lien .
    Con Vien minh thi khoi noi ai cung biet ,ban ma di xe re tien thi no ko them nhin , noi nang vo duyen , va dac biet la mua may ve moi duoc text , ko cho text , chi duoc cam va nhin ...roi tinh tien . Trong do , thang chu tiem la noi chuyen khon nan nhat !

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối